Kết quả 1 đến 5 của 5

Hỏi về lỗi khi cài đặt mediafire trên CH play cho LTE III

hôm nay em cài cái mediafire trên CH play cho con LTE III mà chẳng hiểu sao khi cài đặt thì bình thường,tiến trình hoàn thành chuẩn không cần chỉnh.Nhưng mà khi kích vào để chạy thì nó out ra đột ngột sau 3 hay 4 giây gì đó,thử đi thử lại đều như thế.Em liền gỡ ra và cài lại nhưng vẫn vậy.Không biết có bác nào gặp hiện tượng giống em hay biết cách xử lý thì chỉ giáo em với ạ.:cry::cry::cry::cry::cry:

Trích dẫn Gửi bởi lê huy hùng
    hôm nay em cài cái mediafire trên CH play cho con LTE III mà chẳng hiểu sao khi cài đặt thì bình thường,tiến trình hoàn thành chuẩn không cần chỉnh.Nhưng mà khi kích vào để chạy thì nó out ra đột ngột sau 3 hay 4 giây gì đó,thử đi thử lại đều như thế.Em liền gỡ ra và cài lại nhưng vẫn vậy.Không biết có bác nào gặp hiện tượng giống em hay biết cách xử lý thì chỉ giáo em với ạ.:cry::cry::cry::cry::cry:
    bạn đang dùng rom nào vậy ?? mh đã cài thử và vẫn login dc k thấy có hiên tượng như bạn nói.
    bạn thử tải file apk bằng link dưới này và cài đặt xem sao nhé:
    http://download.365app.vn/adn/apk/00026/com.mediafire.android.apk

em dang dung ROM 4.1.2 cua thienminh mobile,con ten cu the ban ROM thi em bo tay bac a.Em da thu link cua bac va van thay nhu the

Trích dẫn Gửi bởi lê huy hùng
    em dang dung ROM 4.1.2 cua thienminh mobile,con ten cu the ban ROM thi em bo tay bac a.Em da thu link cua bac va van thay nhu the
    Thế thì bạn nên up bản rom mới nhất nhé

@@Gửi từ LTE3 thần thánh@@

Bác cho thể cho em xin bản ROM mới nhất đc không ạ?? Em mong đc bản ROM ổn định và dùng ít hao pin nhất,vì em cũng chả cần tùy chỉnh gì nhiều bác ạ.