Trang 51 của 119 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101 ... CuốiCuối
Kết quả 501 đến 510 của 1184
    f180 solo với e970 ko lại đâu, từ đầu đi mua thấy cái camera lồi ra là ko thích rồi, vài tháng nữa chắc lên con nexus 5 , thấy thiết kế em nó đã quá, cấu hình khủng nữa

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Hanh
    f180 solo với e970 ko lại đâu, từ đầu đi mua thấy cái camera lồi ra là ko thích rồi, vài tháng nữa chắc lên con nexus 5 , thấy thiết kế em nó đã quá, cấu hình khủng nữa
    dùng rồi thì thấy E970 thích hơn bác ạ. Nhiều rom hơn với cả ít lỗi hơn F180. Mình thì đang thích mấy cái đt màn vừa vừa tầm 4.55-4.7inch thôi, to quá dùng ko thích lắm

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Hanh
    xin lỗi bạn *éo có chuyện đó đâu :laugh:
    oh vậy con 970 mình đang cầm chắc của tụi AT&T tự dựng lại rồi đưa ra bảo là chưa ai xài nhỉ :laugh: và đ/v hàng điện tử nói chung tính từ cái hạn sx ra k quá 3 năm nhưng chưa qua sử dụng thì a có quyền vỗ ngực đây là hàng mới nhé :laugh: 1 là hàng trưng bày ,2 là những máy quá hạn bảo quản còn gọi là hàng tồn thì nó sẽ đưa ra bán đại hạ giá đó mới gọi là máy cũ mà đó là vấn đề sau 3 năm rồi :laugh:
    ^nhiều rom hơn thì k hẳn chỉ là đc bọn xda hỗ trợ tốt hơn thôi nhưng nói về độ bền thì mình nghĩ 970 chắc hơn hốm trc đi tắm làm rớt từ chỗ rữa mặt cũng ~1,2m mà vẫn chả bị gì, trầy tí ở lưng hết vẹo .....F180 hay e975 rớt phát nứt màn luôn ...

Trích dẫn Gửi bởi zapme
    oh vậy con 970 mình đang cầm chắc của tụi AT&T tự dựng lại rồi đưa ra bảo là chưa ai xài nhỉ :laugh: và đ/v hàng điện tử nói chung tính từ cái hạn sx ra k quá 3 năm nhưng chưa qua sử dụng thì a có quyền vỗ ngực đây là hàng mới nhé :laugh: 1 là hàng trưng bày ,2 là những máy quá hạn bảo quản còn gọi là hàng tồn thì nó sẽ đưa ra bán đại hạ giá đó mới gọi là máy cũ mà đó là vấn đề sau 3 năm rồi :laugh:
    ^nhiều rom hơn thì k hẳn chỉ là đc bọn xda hỗ trợ tốt hơn thôi nhưng nói về độ bền thì mình nghĩ 970 chắc hơn hốm trc đi tắm làm rớt từ chỗ rữa mặt cũng ~1,2m mà vẫn chả bị gì, trầy tí ở lưng hết vẹo .....F180 hay e975 rớt phát nứt màn luôn ...
    So với F180 thì rom nhiều hơn và cũng nhiều bản chất lượng hơn E970 mà rơi vỡ nắp lưng hoặc mặt kính thì chắc chịu chết, ko có hàng thay mất.

Store bên US chắc có mà tiền mua + gửi về đây thôi lấy con G2 hay Nexus 5 cho rồi ....=.=' xài con e970 này dán màn hình cũng k có , ốp lưng k nốt , màn + lưng vỡ khỏi thay :laugh: nói chung hỏng chỉ có nước chặn giấy rồi sắm con khác ......

Trích dẫn Gửi bởi zapme
    Store bên US chắc có =.=' xài con e970 này dán màn hình cũng k có , ốp lưng k nốt , màn + lưng vỡ khỏi thay :laugh: nói chung hỏng chỉ có nước chặn giấy rồi sắm con khác ......
    Mình thì đang như này:
    Dán màn hình dùng của optimus G F180. nó chỉ khác là dài hơn chút, cắt khoảng 1mm là đc.
    Dán nắp lưng bằng miếng dán giống miếng dán màn hình, đục lỗ camera và loa là xong. Bác ra mấy người dán màn hình ngoài vỉa hè họ làm cho. Miếng dán 3 lớp y như dán màn hình, họ làm tí là xong.
    Dán 2 bên viền bằng nilon cũng ra vỉa hè luôn. 10k ngồi dán cắt lỗ nút nguồn, volume, nắp che thẻ nhớ. Dán xong nhìn qua ko biết là dán.

Vỉa hè chổ mình dán sida lắm bác mình toàn phải tự ma miếng dán rồi đưa ra cho nó dán ........ nên lười ... với cả con e970 này có phải xài luôn đâu tầm 4-5 năm nữa chắc cũng đổi con mới thôi cứ kệ :laugh:

Trích dẫn Gửi bởi zapme
    Vỉa hè chổ mình dán sida lắm bác mình toàn phải tự ma miếng dán rồi đưa ra cho nó dán ........ nên lười ... với cả con e970 này có phải xài luôn đâu tầm 4-5 năm nữa chắc cũng đổi con mới thôi cứ kệ :laugh:
    Bác dùng lâu thế, hồi chưa có smartphone vẫn còn xài nokia thì còn đc lâu, chứ từ lúc máy cảm ứng, cấu hình nọ kia thì cái lâu nhất mình dùng dc là gần 3 năm.

Nhu cầu vọc của mình k nhiều trc dùng ss cũng vọc nát rồi vọc riết cũng chán với lại cũng k có thời gian nên giờ dùng nó như 1 thiết bị cho cviệc thôi miễn là nó còn đáp ứng đc thì mình vẫn con dùng

cái mình dùng gần 3 năm là S2 HD, mua bên HQ. Cái này mình làm rơi ko biết bao nhiêu lần mà ko bị sao, chỉ bong lớp mạ viền nhưng máy màu đen nên nhìn ko sao. Chỉ bực mình là màn SS bị ám màu xanh, pin yếu nên đổi sang optimus G

Trang 51 của 119 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361101 ... CuốiCuối