Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 62
    Trích dẫn Gửi bởi 89.89
    Giờ cắm DT vào máy tính ko có driver , ổ dung lượng = 0 byte . Ko vào đc luôn , phải làm sao bạn . Mình bí lắm rồi . Cắm sạc vào DT chả thấy đèn báo sạc gì hết => 1 là nhảy vào recovery => 2 là màn hình đen :roflmao:
    https://drive.google.com/file/d/0B95j4NRpnDAyVE4yQVJvcnB1c2M/view?usp=docslist_api...tới địa chỉ này mà tải xuống mà up vào

Trích dẫn Gửi bởi azion
    https://drive.google.com/file/d/0B95j4NRpnDAyVE4yQVJvcnB1c2M/view?usp=docslist_api...tới địa chỉ này mà tải xuống mà up vào
    Giờ máy tính ko kết nối đc với DT up sao giờ bạn :cry:

Trích dẫn Gửi bởi Bẻ khóa SamSung
    chạy lại rom gốc là done nhé ban
    Giờ trong recovery ko thấy file gốc đâu luôn bạn ơi . Mình format hardreset 3wipe tùm lum trong đó , giờ ko còn gì trong đó & dính trong đó luôn rồi :roflmao:

Cao nhân giúp em với , em gà mấy vụ này :geek:

Tải 1 đóng về luôn nè , mà ko làm ăn gì đc qua giờ :geek:

banj tải đúng bản l về rồi dùng flashtool 2014 flash là ok nhé

Trích dẫn Gửi bởi DUYGIANG_MOBILE
    banj tải đúng bản l về rồi dùng flashtool 2014 flash là ok nhé
    Cắm vào máy tính em nó ko tìm thấy driver + ko tìm thấy thiết bị ổ đĩa của DT luôn , flash gì bác :geek:

Trích dẫn Gửi bởi 89.89
    Cắm vào máy tính em nó ko tìm thấy driver + ko tìm thấy thiết bị ổ đĩa của DT luôn , flash gì bác :geek:
    phải vào chế đôk downloa mode ms flash được nha bạn

Gấp quá em chụp = WC cho các bác dễ hình dung , chất lượng ảnh kém , mong các bác bỏ qua :geek:

- Khi cắm DT thông qua cáp vào máy tính ( chế độ nằm trong recovery ) thì máy tính nhận diện đc DT em . Nhưng vào ko đc , 0 bytes

Khi vào các file bên dưới trong recovery thì vào bảo toàn no file , chắc do em ko biết format , 3wipe , hardreset hôm qua , giờ thành như thế này ...

*Lick vào ổ DT ko vào đc :

*Computer Manage thì thế này :

----------------------------------------------
    Em chuyển qua chế độ DOWNLOAD MODE thì trong máy tính em biến mất ổ H của DT trống trơn

Computer Manager thì nhận thế này

Em đau đầu lắm từ qua tới giờ ko biết làm thế nào , sốt ruột vì máy nóng khi cắm cáp vào máy tính

Hôm qua thì ko cần cắm cáp mở là vào thẳng recovery , hôm nay thì cắm vào máy tính mới lên ( chắc do qua giờ hành hạ em nó quá , pin cạn ) mà ko bít khi cắm vào như vậy máy tính có sạc cho DT ko nữa , ko thấy đèn sạc pin sáng như lúc trước . Chỉ thấy màn hình nó cứ sáng trân trân ra đó :geek:

Hoang mang quá các bác ơi , sợ em nó tịt , em đang nghèo

Thề lần đầu cũng là lần cuối ko dám vọc lên cao rồi xuống , ko biết vọc lung tung , giờ bị hành như thế này . Sợ thật ...

Trích dẫn Gửi bởi 89.89
    Gấp quá em chụp = WC cho các bác dễ hình dung , chất lượng ảnh kém , mong các bác bỏ qua :geek:

- Khi cắm DT thông qua cáp vào máy tính ( chế độ nằm trong recovery ) thì máy tính nhận diện đc DT em . Nhưng vào ko đc , 0 bytes

Khi vào các file bên dưới trong recovery thì vào bảo toàn no file , chắc do em ko biết format , 3wipe , hardreset hôm qua , giờ thành như thế này ...

*Lick vào ổ DT ko vào đc :

*Computer Manage thì thế này :

----------------------------------------------
    Em chuyển qua chế độ DOWNLOAD MODE thì trong máy tính em biến mất ổ H của DT trống trơn

Computer Manager thì nhận thế này

Em đau đầu lắm từ qua tới giờ ko biết làm thế nào , sốt ruột vì máy nóng khi cắm cáp vào máy tính

Hôm qua thì ko cần cắm cáp mở là vào thẳng recovery , hôm nay thì cắm vào máy tính mới lên ( chắc do qua giờ hành hạ em nó quá , pin cạn ) mà ko bít khi cắm vào như vậy máy tính có sạc cho DT ko nữa , ko thấy đèn sạc pin sáng như lúc trước . Chỉ thấy màn hình nó cứ sáng trân trân ra đó :geek:

Hoang mang quá các bác ơi , sợ em nó tịt , em đang nghèo

Thề lần đầu cũng là lần cuối ko dám vọc lên cao rồi xuống , ko biết vọc lung tung , giờ bị hành như thế này . Sợ thật ...
    đó chế độ download mode nó nhận driver rồi đó bạn dùng lg flash tool2014 up lại là done

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối