Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 167
    Trích dẫn Gửi bởi yamoto08
    Mọi người cho mình hỏi ROM này flash khi lock BL được không, hay flash xong relock BL được không vậy?
    Chưa thử. Trước giờ up MIUI mình toàn unlock BL xong mới up, bạn cứ thử đi, ko brick được đâu

Trích dẫn Gửi bởi bmty
    Chưa thử. Trước giờ up MIUI mình toàn unlock BL xong mới up, bạn cứ thử đi, ko brick được đâu
    ko up đc bạn ơi. có lần mình up quên ko unlock BL xong nó ko bị treo logo đâu mà chỉ thông báo cài Rom miui ko thành công và reboot lại máy thì vẫn ở recovery > Up lại rom ko yêu cầu unlock Bl thôi

Kdz, làm đủ kiểu vẫn bị cái lỗi android.process.media has stopped, Không có sync tk xiaomi vẫn bị. Hình như lỗi do cái app download manager. Mỗi lần tải file là bị.
    Khóa app này thì không bị lỗi nữa nhưng không download được. Ai có cách fix hok?

Trích dẫn Gửi bởi xcongc
    Kdz, làm đủ kiểu vẫn bị cái lỗi android.process.media has stopped, Không có sync tk xiaomi vẫn bị. Hình như lỗi do cái app download manager. Mỗi lần tải file là bị.
    Khóa app này thì không bị lỗi nữa nhưng không download được. Ai có cách fix hok?
    Mình dùng ngon lanh k sao hét. Chi fc lúc mới cái rom xong vài lần

Vẫn bị lỗi fc media khi download hic hic

Rom này có miracast không mọi người

Bản này chưa chính thức phải ko mn? Pin trâu ko? Có bác nào biết dùng tricked mod để chỉnh kermel cho trâu lên kov

a Bel từ mi3 xuống G à :v

Đã update lên 5.5.16 vẫn lỗi process.android.media khi download

Bác nào dùng rồi, cho mình hỏi rom muiu này có miracast , phần mềm để chiếu lên tv như các rom stock khoog ạ

Trang 3 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối