Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415
Kết quả 141 đến 148 của 148
    Em dùng F180l flash rom EXXION không lên được.bị treo logo. có bác nào biết cách fix không ạ

sao cái file AXXION-v1.6.0-OFFICIAL-gee không up được nhể

Trích dẫn Gửi bởi trungsao1987
    sao cái file AXXION-v1.6.0-OFFICIAL-gee không up được nhể
    Lỗi md5
    Xung đột kernel gốc
    Thế nó ngỏm chưa
    Dòng G1 thành lão rồi
    Bỏ đi mà gom lúa rước G5 về mà xài

cho e hỏi là Unlock Bootloader bằng Freegee là gì ạ ???. và lam sao để biết máy đã đc Unlock Bootloader.máy lg của e có thể vào recovery mà ko cần dùng phim cứng thì đã đc Unlock Bootloader chưa ạ ???

Trích dẫn Gửi bởi jayanhtu
    cho e hỏi là Unlock Bootloader bằng Freegee là gì ạ ???. và lam sao để biết máy đã đc Unlock Bootloader.máy lg của e có thể vào recovery mà ko cần dùng phim cứng thì đã đc Unlock Bootloader chưa ạ ???
    Nếu bạn khởi động lại máy thấy hiện đầu tiên có logo google và hình ổ khóa đã mở nghĩa máy đã unlock bootloader

Gửi từ LG-E975 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

cho e hỏi là Flash Rom Axxion V 1.6 và khởi động làm nền cho carm biến là sao ạ.the la flash 2 rom đè lên nhau ak.chay rom axxion truoc rồi chay tiep rom 5.1 ạ.hay thế nào e mới nhập môn chưa hiểu lắm

Trích dẫn Gửi bởi jayanhtu
    cho e hỏi là Flash Rom Axxion V 1.6 và khởi động làm nền cho carm biến là sao ạ.the la flash 2 rom đè lên nhau ak.chay rom axxion truoc rồi chay tiep rom 5.1 ạ.hay thế nào e mới nhập môn chưa hiểu lắm
    Vì rom 5.1 lỗi phần cảm biến lên mình phải flash rom kia vào trước mục đích là lấy phần code của rom kia. Bạn cứ flash axxion trước khởi động máy xong thì vào rec flash rom còn lại

Nói thật, rom thể loại này chỉ để trải nghiệm cho vui thôi, hao pin kinh khủng. Tốt nhất xài rom mod kitkat như art, sling, or miui

Gửi từ LG-E975 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415