Trang 2 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 253
    lại di động việt

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bờm
    em có tham khảo bác chocon rồi , thấy lg g là phải thay bác à ...
    Con G thì 100 con bị cảm ứng cả 100 bạn ah. Thay thì mới hết dc. Đó là lỗi dây chuyền sản xuất mà!

Trích dẫn Gửi bởi chocon1411
    Con G thì 100 con bị cảm ứng cả 100 bạn ah. Thay thì mới hết dc. Đó là lỗi dây chuyền sản xuất mà!
    G con nào cũng bị hả bác.

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Bình
    G con nào cũng bị hả bác.
    F180 thì con nào cũng bị hết! E975 thì con bị con ko! Ai may mắn mua dc con thay màn hình rồi thì dùng mãi ko sao @@!

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bờm
    khít bạn à , mình thử gở nắm lưng ra tesk hết r , 90% là ko phải hàng dựng , mà hình như sau lần mở nắp lưng ra nó ba7t1 đầu loạn cảm ứng ......
    Chính vì khít mới bị. Ko khít là máy dc thay màn rồi dùng lại ngon lành hơn đó @@!

Đau đầu quá nhỉ. mới mua con G ở chỗ bác Lộc cho thằng bạn. Bác nói thế làm em run.(

con F180 nào cũng bị! vãi

nghe mấy sếp bên box tt nói là dòng sx năm 2013 là bị rất nhiều. bác nam_pro bị 2 con thì phải

các bác dùng sạc chuẩn hay ko chuẩn thì cắm xạc rồi kiểm tra chỗ 3845#*180# chỗ touch test. mutiltouch ấy. rồi dùng 3 ngón tay kéo xem nó có bị khựng ko. dùng bt ko sao. nhưng lâu ngày sẽ nặng dần nặng dần,

Trích dẫn Gửi bởi chocon1411
    em thì lo ko phải do màn mà do nguồn pin thì chết cha , còn thay màn thì ko có chỗ nào bảo hành lâu hết . cao nhất là 3 tháng nên cũng sợ ....

Trích dẫn Gửi bởi trungpro9x92
    các bác dùng sạc chuẩn hay ko chuẩn thì cắm xạc rồi kiểm tra chỗ 3845#*180# chỗ touch test. mutiltouch ấy. rồi dùng 3 ngón tay kéo xem nó có bị khựng ko. dùng bt ko sao. nhưng lâu ngày sẽ nặng dần nặng dần,
    thì nói chung em test thì ko bị liệt chổ nào , tạm thời chỉ bị loạn thôi , không biết trước mắt sẽ như thế nào nữa

Trang 2 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối