Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 253
    Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bờm
    em thì lo ko phải do màn mà do nguồn pin thì chết cha , còn thay màn thì ko có chỗ nào bảo hành lâu hết . cao nhất là 3 tháng nên cũng sợ ....
    Do màn nhé bạn! Ko phải do pin hay là do sạc gì đâu!

Trích dẫn Gửi bởi chocon1411
    Do màn nhé bạn! Ko phải do pin hay là do sạc gì đâu!
    cái đó là chắc chắn luôn hả bác , bác gặp tình trạng này nhiều chưa , tại em muốn xác định r quyết định tahy chứ sợ tiền mất tật mang , mà tiếc ở trong tphcm ko mang qua bác dc

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bờm
    cái đó là chắc chắn luôn hả bác , bác gặp tình trạng này nhiều chưa , tại em muốn xác định r quyết định tahy chứ sợ tiền mất tật mang , mà tiếc ở trong tphcm ko mang qua bác dc
    Chắc chắn nhé bạn! Mình làm tầm 40-50 con gì đấy!

Hix, đang xài con G 180L brandnew sx tháng 3/2013, nghe zụ này muốn bán máy ghê :-S

Dòng 180L sx năm 2013 dính bịnh này nhiều lắm hả mấy bác? :-S Xài sạc zin cũng chết à?

Máy em mới mua mới 10 ngày hàng brandnew sản xuất 07/2013 . Chỉ không thích máy ở điểm màn hình ám nửa vàng nửa còn lại không bị ám. Đem ra cửa hàng thì được bảo là con F180 nào cũng bị, đem cho em xem con brandnew khác thì đúng là cũng bi ám mà là ám xanh. LG tệ đến thế sao. Cũng chỉ tại em thích cái dáng cộng với lại cấu hình khá mạnh và cái giá khá mềm nên đành ngậm ngùi sống chung với lũ vậy. Xài thời gian sau thay màn vẫn chưa muộn mà. kaka.

Gửi từ F180L thân yêu của em.

Trích dẫn Gửi bởi chocon1411
    F180 thì con nào cũng bị hết! E975 thì con bị con ko! Ai may mắn mua dc con thay màn hình rồi thì dùng mãi ko sao @@!
    thôi xong em ! Em vừa mua con G đc 1 tuần xong. Đọc cái topic này run vãi :cry:

Nghe sợ thiệt

Đếm lùi ngày em nó lên cơn giật giật vậy:cry:

Tình hình G sẽ rớt giá kinh khủng đấy hề hề

Mấy thương gia vô xác định bệnh này với Anh Lộc ơi, bệnh màn hình loạn cảm ứng ở G là 100% phải dính hả a? :-S

Trang 3 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối