Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728
Kết quả 271 đến 273 của 273
    Chưa build xong mọi người ah, đang chờ máy nó xuất ra file zip để ma upload lên server.

Trích dẫn Gửi bởi trinhbaphap
    Kể mà nói thì VN mình nhiều người giỏi chứ nhể? Hề. Anh làm cái này đẹp hơn cả iOS a ợ. Em cũng k có máy nhưng cái gì đẹp là ủng hộ. Em cũng đã test Lambent trên 840S rồi nhưng nó lòe loẹt và ko đồng bộ, k nhã nhặn được như thế này.
    Mình không nghĩ bản đó là loè loẹt do chủ đạo chỉ là màu trắng ngoài mỗi cái trình gọi điện là nền màu mè, ý tưởng của bản đó thực ra mình nghĩ khá là tốt nhưng do khả năng tuỳ biến là có hạn nên không thể hiện được phần nào.
    Bản đó tối ưu hơn khi dùng Tiếng Anh, còn tiêng Việt bị lỗi nhiều chỗ như phần Dialer và Music. Anyway, bản đó cũng là quá khứ rồi

Trích dẫn Gửi bởi doquanghuyit
    Mình không nghĩ bản đó là loè loẹt do chủ đạo chỉ là màu trắng ngoài mỗi cái trình gọi điện là nền màu mè, ý tưởng của bản đó thực ra mình nghĩ khá là tốt nhưng do khả năng tuỳ biến là có hạn nên không thể hiện được phần nào.
    Bản đó tối ưu hơn khi dùng Tiếng Anh, còn tiêng Việt bị lỗi nhiều chỗ như phần Dialer và Music. Anyway, bản đó cũng là quá khứ rồi
    mấy dòng hàn nó hay lỗi vặt nên fix khó hơn bản quốc tế, mà nó còn chia làm 3 bản s l k thì đúng là quá nhọc cho các anh dev rầu :laugh:

Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728