Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 273
    Sạc sao rom bác làm đẹp quá vậy nhìn phê hơn cả MIUI nhiều . bao giờ có rom hoàn chỉnh cho G vậy . hiccc mong rom của bác. Bác ra sớm đi em chờ . CM11 giờ cũng rất là ổn rồi hjj. Quá đẹp cho 1 rom của bác .rất ấn tượng đó bác

CM 11 có nhiều kernel ngon phết

Like like

Gửi từ LG-F180 của tôi

Cao thủ nữa xuất hiện rồi. Lại có thêm rom để hóng rồi

Trích dẫn Gửi bởi doquanghuyit
    Trước mình làm trên source 4.1.2 nên khi chuyển lên 4.4 sẽ cần thời gian xem lại code source mới.
    Những concept trên blog chỉ là bản mẫu thôi, mình chưa quyết định là ui nào là cuối cùng. Hơn nữa mình cũng không thích sử dụng trong suốt nhiều lắm. Nên lần tới sẽ còn thay đổi nhiều.
    Mọi người chịu khó theo dõi để biết thời điểm ra mắt, nhưng cũng không thể một sớm một chiều được.

Như bên Vega thôi, mình không có thói quen chiều chuộng người sử dụng lắm, anh em thông cảm, lúc nào thấy ổn ổn mới out ra được !!
    Bác cần chuột bạch up thử rom thì PM em heee. rất thick kiểu rom của bác . Giao diện phẳng hjjj

Hik, các bạn không đọc kỹ trên blog của mình rồi.
    Rom nào mà chẳng thay đổi giao diện được, gọi chính xác nhất thì đây là một bản tuỳ biến bao gồm cả việc build lại code từ source lẫn ui giống như Samsung hay HTC vẫn làm. Color Os thì nhân gốc vẫn là android, các bạn nên hiểu rõ việc theme và tuỳ biến là khác nhau.
    Cái này mình mà đóng thư viện và tạo các reference theo library thì dù cùng CM cũng không port được. Cái việc đóng hay mở thì vấn đề đó tính sau.
    Vấn đề hỗ trợ trên thiết bị nào thì mình có thể xác nhận những thiết bị sau.

LG G E975 (F180)
    LG G E970/E973
    LG Nexus 4
    Samsung S3
    Có thể bao gồm cả HTC, tuỳ theo thiết bị nào phù hợp.

LG G E975 (F180)
    LG G E970/E973
    LG Nexus 4
    Samsung S3
    hê hê ...
    like mạnh cái này !

Thêm nữa, sau khi xem source kitkat, nhận thấy là thằng google đã cải tiến rất nhiều ở phần dialer, thế nên các bạn sẽ không còn thấy dialer như trên blog của mình nữa. Cụ thể hơn, là sẽ rất hạn chế sử dụng nền trong suốt. và sử dụng mạnh font Roboto Condensed, thay vì font kiểu như Ios.

Quá ngon :| vừa lên 4.4 , vừa có TV , thêm cái giao diện quá đẹp, chỉ cần k bị lỗi lặt vặt chắc rom này gây tiếng vang lớn ở box đây à bác tiện tay cho thêm cái slide to unlook và bật màn hình bằng cả phim tăng giảm âm lượng cho bản E970 thì quá tuyệt, con này có mỗi nút nguồn mà phải dùng để làm tất tần tật ......

Hik, các bạn không đọc kỹ trên blog của mình rồi.
    Rom nào mà chẳng thay đổi giao diện được, gọi chính xác nhất thì đây là một bản tuỳ biến bao gồm cả việc build lại code từ source lẫn ui giống như Samsung hay HTC vẫn làm. Color Os thì nhân gốc vẫn là android, các bạn nên hiểu rõ việc theme và tuỳ biến là khác nhau.
    Cái này mình mà đóng thư viện và tạo các reference theo library thì dù cùng CM cũng không port được. Cái việc đóng hay mở thì vấn đề đó tính sau.

LG G E975 (F180)
    LG G E970/E973
    LG Nexus 4
    Samsung S3
    S3 hàn nữa nha bác

Trang 3 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối