Trang 91 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 4181899091
Kết quả 901 đến 908 của 908
    Trích dẫn Gửi bởi nhtung193
    các bác cho em hỏi, máy em axion kat 1.6, em flash cái kernel
    MOD VERSION for GEEB
    -- > LINK mAK-MOD CARBON < --
    xong thì vào camera ko dùng đc camera sau vậy, nó chị đc cam trc thôi là sao vậy, bác nào biết chỉ em với, hay có phải em flash nhầm kernel ko
    Ý bạn nói không dùng được? Hay nó không lấy nét?

Gửi từ LG-gee của tôi

Trích dẫn Gửi bởi TRAN HA 75

Gửi từ LG-gee của tôi
    Coa dùng đc nhưng ko có cam sau. Chỉ có trc thôi là sao hả bác. Ko có tùy chọn bật cam sau. Em thử down nhiều app cam rồi vẫn vậy

Gửi từ LG-gee của tôi
    Bác cho hỏi axxion chỉnh tnào để pin trâu nhất. Với flash kernel nào thì pin tốt vậy

Coa dùng đc nhưng ko có cam sau. Chỉ có trc thôi là sao hả bác. Ko có tùy chọn bật cam sau. Em thử down nhiều app cam rồi vẫn vậy
    Chắc chắn là dùng đc cam sau. Có phải bạn đã flash kernel giới thiệu trong bài gốc trên xda trước đó?

Trích dẫn Gửi bởi thangbomhl
    Chắc chắn là dùng đc cam sau. Có phải bạn đã flash kernel giới thiệu trong bài gốc trên xda trước đó?
    mình ko biết, mình chỉ làm theo hướng dẫn up rom axion kat 1.6, rồi sau đó mình mới flaash cái kernel mới này vào, có cách nào khắc phục ko bạn, ah bạn chỉ mình cách chỉnh kernel cho tiết kiệm pin với

các bác cho em hỏi axxion kat1.6 thì flash kernel nào ko tốn pin vậy đợimãi ko có ai giúp hjxhjx

các bác cho em hỏi axxion kat1.6 thì flash kernel nào ko tốn pin vậy đợimãi ko có ai giúp hjxhjx
    Kernel nào cũng có thể tiết kiệm pin được.Quan trọng là làm sao bạn chỉnh nó...nếu bạn đang ở kernel carbon mod của wtf thì quá ổn rồi...Đọc kỹ hướng dẫn trang 1 chỉnh chọt chút là ngon thôi.

Gửi từ LG-gee của tôi

Kernel nào cũng có thể tiết kiệm pin được.Quan trọng là làm sao bạn chỉnh nó...nếu bạn đang ở kernel carbon mod của wtf thì quá ổn rồi...Đọc kỹ hướng dẫn trang 1 chỉnh chọt chút là ngon thôi.

Gửi từ LG-gee của tôi
    Bac cho em hỏi axxion kat flash kernel naod vậy. Sao em flash cái mục 1 xong màn hình bị sao ý. Flash bản mod thì ko dùng đc cam sau.

Trang 91 của 91 Đầu tiênĐầu tiên ... 4181899091