Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

LG F180L bị nóng chỗ loa thoại..chữ lg

tình hình là em vừa cưới em f180l...nhưng có cái này em thấy kì kì
    ......mở màn hình lên,,,khoảng 1 phút là chỗ chữ lg của loa thoại bị nóng...cắm sim vào mới bị...còn kg cắm sim thì không bị...mọi người cho em hỏi đó là hiện tượng bình thuongf hay sao ạ/....máy em chỉ xài 2g thôi..kg xài 3g...tẩy chay 3g lâu rồi....

Nếu xài bình thường ko chơi gane mà nóng thì lạ quá..bác đang ở rom nào vậy..up thử rom khác xem thế nào bác..

xài bình thường thôi..không chơi game gì cả...mình vừa up lên bản của trí hoàng v1 mà vẫn bị...sờ thấy cái màn hình nó nóng chôc chữ lg mà lo quá

thế thì lạ quá..máy mới mua đem đi bảo hành liền đi bác..

Ơ lạ, khi nào chơi game hay dùng 3G thì mới nóng thôi bạn ạ
    Wifi thì ko nóng lắm hơi ấm ấm thôi, bạn nên mang đi bảo hành hoặc đổi lại đi

Em G hình như có sở thích nóng chỗ camera thì phải , không riêng máy bạn đâu :unsure:

Trích dẫn Gửi bởi Heisenberg
    Em G hình như có sở thích nóng chỗ camera thì phải , không riêng máy bạn đâu :unsure:
    mình xài rom trihuan v1 chỉ lướt web xem phim bình thường chẳng nóng gì cả chỉ hơi ấm ấm nếu dùng lâu..

mình cũng bị trường hợp như bác này, máy xài chơi game + wifi thì rất bình thường, nhưng cứ hễ bật 3G hay gọi điện thoại là chưa tới 2 phút máy rất nóng đoạn logo và camera cùng với biểu hiện pin hết rất nhanh , không biết có sao không, chờ ngóng cao nhân giúp đỡ :roflmao:

lạ nhỉ máy mình up rom quốc tế e975 xài bình thường, chơi game asphalt một hồi cũng phải hơn 30'mới nóng, để bth thì chả sao chẳng thấy nóng j, lượt web xem phim nghe nhạc liên tục cũng chỉ hơi ấm ấm thôi, bạn đem ra hỏi lại đi con G mà để nó nóng thường xuyên là dễ loạn die cảm ứng lắm

Tình hình là như thế này em mới mua f180s máy mới đc hơn tuần đang chạy rom e975 sạc pin full nhưng cứ dùng đc 5 phút là tụt xuống 99% tổng thời gian sử dụng bt nghe goi nt lướt web thì màn hình sáng 4h40 độ sáng 40% pin vậy có bình thường không

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối