Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Hỏi về cách chọn OPTIMUS G

Cũng câu hỏi giống bác, ah,tiện thể cho mình hỏi ở huế chỗ nào bán hàng uy tín vậy?

Ba bản như nhau thôi bác ạ,còn vấn đề loạn cảm ứng thì có nhiều tác động nên chọn cửa hàng bảo hành màn hình thôi ạ bác mua nhớ kiểm tra khay sim có imei kiểm tra mã test 3845#*180#

Trích dẫn Gửi bởi alabinit
    Hỏi về cách chọn OPTIMUS G
    Em không biết nên chọn bản nào ? Với không biết bản trả bảo hành (11/2013 ) có bị loạn cảm ứng không hjx
    Ai biết chỉ em vs nhé
    Ở Huế chỉ có test màn hình 7 ngày vs bảo hành 1 tháng (không gồm màn hình ) hjux
    Mua bản S hoặc bản K nhé, ko mua bản L vì đó là bản lai có cả chip CDMA trong máy, dùng nếu ko bị yếu sóng thì pin cũng sẽ kém hơn. Mua ở Huế mà bao test màn 7 ngày thì khuyên bạn là ko mua, máy dựng giờ nhiều lắm và cái màn tầm 1/3 cái máy rồi. Bạn có thể cân nhắc mua từ xa ở msmobile, lấy máy likenew fullbox họ bảo hành cả nguồn, màn hình, cảm ứng, lock bộ nhớ... 12 tháng. Máy used thì 6 tháng...Cẩn thận thì cứ yêu cầu mấy em bán hàng xinh tươi bên ms "sô hàng" để check trước...

Sent from my LG-E975 using Tapatalk

Mua xa sợ cái khoản bảo hành bác ơi
    Mà họ cho bung máy ra bác ạ Có cách nào để test khi bung có phải máy dựng không ạ
    [/IMG]

Bác xem giúp em cái ảnh này có phải máy trả bảo hành không
    http://upanh.vn88.com/images/2013/12/24/147645315021061600155421003962100n.jpg
    Em cám ơn

Đang ở
    P. Linh Tây, Q. Thủ Đức, HCM
    thanks bạn Thế mổ con Op G ra có phân biệdduwwocj hàng dựng không mấy bác

Mổ ra thì pin liền có ý nghĩa gì nữa ko bạn?? Chọn cửa hàng uy tín, chế độ bảo hành tốt là oki rồi, nếu bạn thực sự cần và tin tưởng mình sẽ đứng ra làm trung gian test máy cho bạn nếu bạn mua ở HN. Các thương gia uy tín người ta ko vì 10-20triệu để mất danh tiếng đâu bạn...

Chỉ có tầm 4tr3 thui bạn à Không biết với giá tiền đó thì có cửa hàng nào ngoài HN thỏa mãn đc không

Trích dẫn Gửi bởi alabinit
    Chỉ có tầm 4tr3 thui bạn à Không biết với giá tiền đó thì có cửa hàng nào ngoài HN thỏa mãn đc không
    Tầm tiền đó thì mua được máy ở nhiều cửa hàng ở HN nhưng sợ ko có máy chuẩn bạn ạ, mình mua 2 con likenew fullbox ở Ms, con đầu giá 5.3tr, con sau giá 5.65 nhưng khách quen + check in face nên được giảm 100K và free ốp nillkin... Cố lên tý.

thế thì chắc còn lâu hjx

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối