Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi Nhocjimmy
    Em để độ sáng 0,lướt web,đọc báo = 3G,cứ 1tiếng rưỡi là mất 30%,pin em như vậy là yếu hay khoẻ bác:sick:
    Độ sáng 0% mà lướt 3g 1h30 mà mất 30%...Bác nên bung máy xem cục pin liền đi nha..mà lúc trước mua hàng likenew or branew vậy....???

Trích dẫn Gửi bởi phamthang190
    Độ sáng 0% mà lướt 3g 1h30 mà mất 30%...Bác nên bung máy xem cục pin liền đi nha..mà lúc trước mua hàng likenew or branew vậy....???
    Máy em mua hơn tuần rồi,là hàng branew,ko lẽ rom nó ngốn pin?

Máy em mua hơn tuần rồi,là hàng branew,ko lẽ rom nó ngốn pin?
    Thế bạn đang xài rom gì..???

Thế bạn đang xài rom gì..???
    Rom e975 v10G mod của akiravjp

Rom e975 v10G mod của akiravjp
    Xài rom quốc tế à..có phải máy nóng..mà pin mau sụt ko...Lên nền V20 up rom lâm hoang đi..Bạn sẽ thấy sự khác biệt cho mà xem..???

Xài rom quốc tế à..có phải máy nóng..mà pin mau sụt ko...Lên nền V20 up rom lâm hoang đi..Bạn sẽ thấy sự khác biệt cho mà xem..???
    Đúng là máy nóng và pin mau tụt thật,cám ơn bác đã góp ý,để em ra nét kdz về gốc rồi up rom lam hoang thử xem.

Sạc full, rút ra 99%.
    Bạn xài khoảng 95% cắm sạc lại, full, rút ra...1% đầu xài xấp xĩ hơn 1tiếng đồng hồ

Máy mình mới mua được 1 tuần,máy bản L đang xài rom e975 10G mod ,mình sạc đầy 100% rồi rút ra không hiểu sao nó cứ tụt thẳng xuống 99,có lúc thì rút ra không tụt % nào nhưng mở máy lên vuốt qua vuốt lại chưa được 3 phút lại bị tụt xuống 99,lúc trước mình xài LTE2 pin nó có thế đâu,% đầu tiên của LTE2 còn trụ được tới 23 phút,mà con G này thì....,mình thấy pin của con G này chỉ nhỉnh hơn pin LTE2 nếu tính từ 99% đổ xuống,còn từ 100% sử dụng thì pin G chỉ hơn LTE2 tí xíu thôi vì % đầu tiên của LTE2 lâu hơn G và chốt 1 câu cuối cùng là: Mình đang có cảm giác hối hận khi bán LTE2 lên G:roflmao:
    Ko pik là lte2 bạn sạc bằng dock hay sạc trực tiếp. Bản thân lte2 mà sạc trực tiếp thì cũng coa hiện tượng như g nha;còn nếu lte2 mà pin sac = dock thi % đầu tiên rất lâu xuống.

Trích dẫn Gửi bởi fair_play_1995
    Ko pik là lte2 bạn sạc bằng dock hay sạc trực tiếp. Bản thân lte2 mà sạc trực tiếp thì cũng coa hiện tượng như g nha;còn nếu lte2 mà pin sac = dock thi % đầu tiên rất lâu xuống.
    Sạc trực tiêp để full khoảng nửa h,dùng cũng phải 15-20p vạch đầu,tùy máy tùy rom nữa.

nhà quê kệ m*a e :v

Bác xài rom gì và xài như thế nào,có on liên tục không,sao pin trâu thế
    on k liên tục bằng wifi mình xài vtd v8.úp hình như thế nào mình up ảnh chụp màn hình lên cho.mình mua full box nữa

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối