Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    máy mình cũng vậy, chỉ toàn số 0 như chủ thớt, mình cũng muốn up ROM hay vọc vạch mà không dám, máy mình mua bên lequanmobile.com

tren dien dan co bai phuc hoi lai imei do
    P.S: khong co unikey

Vấn đề là dễ dính em hàng dựng.
    Imei fake nên khi kdz là mất. Hic

Cảm ơn các bác, vì e bận nên ko có time ghé lại cửa hàng xem sao. E mua bên Dế Lạ moblie 46 hồ văn huê. Chỗ đó uy tín, bh 12 tháng các bác ạ. E nghĩ ko có hàng fake đâu. E qua cửa hàng hỏi lại rùi bắn tin các bác nghe. Thank các bác nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi trieupham
    Cảm ơn các bác, vì e bận nên ko có time ghé lại cửa hàng xem sao. E mua bên Dế Lạ moblie 46 hồ văn huê. Chỗ đó uy tín, bh 12 tháng các bác ạ. E nghĩ ko có hàng fake đâu. E qua cửa hàng hỏi lại rùi bắn tin các bác nghe. Thank các bác nhiều.
    Luôn và ngay nhé. Chào thân ái và quyết thắng

mang ra cửa hàng nếu biết lỗi gì thì viết lên diễn đàn để a em cùng rut kinh nghiệm nhé ^^

Trích dẫn Gửi bởi caobang200
    mang ra cửa hàng nếu biết lỗi gì thì viết lên diễn đàn để a em cùng rut kinh nghiệm nhé ^^
    Kết quả là...Cửa hàng vẫn nói đó là hàng chưa xuất xưởng nên ko có IME. Mà e up rom nào cũng có sóng bình thường, kể cả rom cook hay rom Stock hay QT, chỉ cần flash BB là có. Vào Rom gốc hay 4.0.4 IME cũng vẫn là số 0 hết. Thật sự e ko biết máy e là thể loại gì...:laugh:

Trích dẫn Gửi bởi maxwineng
    máy mình cũng vậy, chỉ toàn số 0 như chủ thớt, mình cũng muốn up ROM hay vọc vạch mà không dám, máy mình mua bên lequanmobile.com
    Bạc cứ up bt, nhưng nhớ là đọc kỹ hướng dẫn về up Flashtool và KDZ, và hướng dẫn của các Rom bác muốn up nữa.
    Up rom xong mà ko có sóng thì bác qua đây Dowload Baseband này về flash là sóng ngon ngay: http://**************/threads/rom-tieng-viet-moi-nhat-lg-optimus-g-update.7901/page-105

máy mình cũng giống như của các bac imei là số 0. rom mới thì cứ up vô tư. may sao bữa trước mày mò tìm lại imei được rồi!! hehe

Trích dẫn Gửi bởi infor86
    máy mình cũng giống như của các bac imei là số 0. rom mới thì cứ up vô tư. may sao bữa trước mày mò tìm lại imei được rồi!! hehe
    Bác mày mò kiểu j vậy bác, chỉ e với. Có thể e cũng tìm lại IME đc, không phải dùng toàn số 0 như thế này?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối