Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 359
    Đang ở
    Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Cái này KDZ thẳng 4.4 rồi Root đâu cần về 4.1 làm gì phải không các bác

Trích dẫn Gửi bởi chimvn
    Cái này KDZ thẳng 4.4 rồi Root đâu cần về 4.1 làm gì phải không các bác
    Quá chính xác rồi. Giờ chỉ còn Rec nữa là tha hồ mạnh tay fix các lỗi

Chấc đợi stock ổn mới dám chuyển qua xài . Hiện tại mình đang xài CM11 (F240L) khá good

Vừa rồi nghịc dại phải về lại bằng tot v10g sau đó úp qua ota lên đc v10z chứ ko phải v20c lạ quá h kiểm tra máy bó phiên bản phần mềm mới nhất mặc dù máy là f240s và vẫn là v10z. Cụ nào giải thích hộ mình cái

Sent from my LG-F240S using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi menkhai
    Vừa rồi nghịc dại phải về lại bằng tot v10g sau đó úp qua ota lên đc v10z chứ ko phải v20c lạ quá h kiểm tra máy bó phiên bản phần mềm mới nhất mặc dù máy là f240s và vẫn là v10z. Cụ nào giải thích hộ mình cái

Sent from my LG-F240S using Tapatalk
    Up ofline dkz 20c lại đi. Mất có 10 phút. Xong root và sữa lỗi thế là có con rom stock ngon dùng.

Trích dẫn Gửi bởi ledai
    Up ofline dkz 20c lại đi. Mất có 10 phút. Xong root và sữa lỗi thế là có con rom stock ngon dùng.
    bình thường ở 10z ko cần factory reset cũng dc. ko biết trên 20c ko factory reset có dc ko nhỉ?chỉ cần khởi động lại thôi

Trích dẫn Gửi bởi quangmd
    Đang chuột bạch Kitkat 4.4.2 mới root theo cách của bác chủ thớt và cách fix sms local.

Xác nhận đã thành công với cách Root của bác chủ thớt và các Fix SMS local của bác @ledai
    Kết quả sau khi Factory Reset là phần lớn chuyển sang tiếng Việt.
    Thanks!
    bạn vào cài đặt ngôn ngữ xem có trọn dc tiếng anh ko?hoặc là việt hóa hết hoặc là dùng tiếng anh.chứ cai kiểu nửa nọ nửa kia ghét lắm

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhong
    bạn vào cài đặt ngôn ngữ xem có trọn dc tiếng anh ko?hoặc là việt hóa hết hoặc là dùng tiếng anh.chứ cai kiểu nửa nọ nửa kia ghét lắm
    tiếng việt y như bản spin nhé làm ok rùi.

@dat nguyen: Sorry bạn vì câu hỏi không liên quan lắm nhưng mình máy mình là F240S đang cài sphinx 1.2 gặp vấn đề là "Mic thoại không hiểu sao rất bé. Bạn mình gọi điện thoại đến đều kêu là mình nói nhỏ quá không nghe được. Mình đã thử lấy máy khác gọi vào máy mình và nghe thử thì quả thật rất bé. Bạn có biết lỗi này fix thế nào không? Chỉ giúp mình với."

Mình có hỏi bên topic của bác hoangnova rồi nhưng chưa có ai trả lời, bạn biết thì giúp mình với.

Có bác nào stock 4.4 mà xài 3G ko, mình thì kdz chục lần rồi, bật dữ liệu, máy hiện báo 3G nhưng ko vào được mạng...quay về sphink

Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối