Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Không thì đi bảo hành máy mấy anh bên kỹ thuật chạy loáng cái là xong.

Sáng nay ngủ dậy em sẵn tay factory reset luôn các bác ợ. Và kết quả là em nó chết lâm sàng luôn.
    Đăng nhập tài khoản google không được, không vào được điện thoại.
    Nhập tài khoản hiện có thì nó bảo là tài khoản này đã tồn tại trên thiết bị này. Tạo mới thì OK xong đến bước cuối cùng nó lại không vào được máy mà nó bắt nhập tài khoản google lại từ đầu...

Chắc phải ra trung tâm bảo hành rồi, mà em sợ máy đã root thì sẽ không được bảo hành :cry::cry::cry::cry::cry:

Đang ở
    Hanoi
    Up flash kdz lại đi là đc. Bác výao cài đc 3 phim ảo. Cài toàn bị nhu hum bua

Lên 4.4.2 rồi các bác ạ
    Nhờ ông anh đem máy ra trung tâm bảo hành chạy lại chương trình, các anh ấy up phát lên 4.4.2 luôn và không quên nhắn nhủ: về đừng cài lung tung nữa, hư nữa là không có bảo hành đâu đấy nhé. :inlove::inlove::inlove:

Trích dẫn Gửi bởi Tí Hon
    Lên 4.4.2 rồi các bác ạ
    Nhờ ông anh đem máy ra trung tâm bảo hành chạy lại chương trình, các anh ấy up phát lên 4.4.2 luôn và không quên nhắn nhủ: về đừng cài lung tung nữa, hư nữa là không có bảo hành đâu đấy nhé. :inlove::inlove::inlove:
    Mấy anh kỹ thuật có tài cán cỡ nào thì cũng chỉ dùng Flash Tool rồi up KDZ lại thôi, dân vọc vạch mà phải mang ra đó thì cũng hơi đắng lòng một tí

C

Trích dẫn Gửi bởi thái siu nhân
    Của mình qua ota thôi chưa có k code nhưng k on bị loạn nên mình ko trông chờ k code lắm
    Có hêt bạn.mình lên mấy tháng rồi

Sao e k nhận đc thôg báo j hết,giờ lm sao up lên pro nào giúp e với,của e là gpro lte

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12