Kết quả 1 đến 4 của 4
    Đang ở
    HCM

Các anh pro giúp em lỗi này : com.android.systemui đã ngừng lại

Hiện tại em đang sử dụng LG G Pro Lite D682 hiện đang chạy kitkat 4.4.2. Em đã root bằng easy root trên diễn đàn Lg việt mình hướng dẩn nên root được, nhưng sau khi dùng Xplore để sửa Pin, sóng và copy vào app thì máy báo lổi com.android.systemui đã ngừng lại em reset máy lại thì cũng vẩn báo như vậy, không vào được màn hình chính nên em không thể làm lại. Sau đó em đã Hard reset thì vào tới chọn ngôn ngữ thì đứng luôn.
    Em dùng KDZ theo các bước nhưng vẩn không được, tới phần httt.exe thì máy báo lổi không cho chạy win.rar gì đó nên em chạy hoài không được.
    Mong các pro giúp dùm em, hiện tại em đang ở cà mau. các anh nào ở cà mau cho em xin địa chỉ giúp em, hì xin giao lưu cafe.
    Hoặc các anh trên diển đàn hướng dẩn rỏ em xin cám ơn nhiều lắm.

Bạn muốn sửa pin, sóng thì ko cần sửa trực tiếp mà có thể dùng XPOSED kết hợp với các module của nó để làm điều này, vừa an toàn vừa ko sợ bị hư hệ thống

Cai này chắc phải up lai rom. Minh cung từng bị như bạn. Lam theo huong dan tren dien dan XDA: http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2594480
    Up lai la ok. ko mất du lieu gi het.

Làm theo diễn đàn Xda-developers là up online, bạn có thể dùng công cụ Flash Tool 2014 trên diễn đàn này để up offline thông qua tập tin KDZ