Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Ở Singapore cũng đã có nhập nhật rồi nhé các tình yêu : http://lggprolite.blogspot.com/2014/08/kitkat-for-lg-g-pro-lite-is-finally-here.html#more

Đã có Kitkat cho D682 ở Tây Ban Nha rồi nhé anh em :

Mình sài máy 1 sim mà root rồi nó có tự động cập nhật được không bạn...?????

mình đã root máy. thì bh phải up s cho lên 4.4 v? mìh cập nhật phần mềm . nó báo liên lạc đag xử lí hiccc
    vs lai mìh dùng bản 1 sim. thì đã có cập nhật c? v

Các bạn phải Unroot hoặc up lại rom gốc bằng LG Mobile Tool trước khi up OTA lên 4.4.2 nhé, mình đọc các bài viết nước ngoài bảo là sẽ bị birck máy nếu up máy đã root

lúc trước mình cài đặt sao mỗi lần mở máy hay vào ứng ụng là nó hiện 1 khung đỏ chớp chớp dọc theo màn hình giờ up xong k biết tắt sao lun hihi bạn biết chỉ mình vs.... vs lai cho mình hỏi mình xem thấy mấy bản VDT hay hay mà k biết DT này nen dùng bản nào.... có gì chỉ giáo mình vs nha hi thanks

Trích dẫn Gửi bởi quốc tài
    lúc trước mình cài đặt sao mỗi lần mở máy hay vào ứng ụng là nó hiện 1 khung đỏ chớp chớp dọc theo màn hình giờ up xong k biết tắt sao lun hihi bạn biết chỉ mình vs.... vs lai cho mình hỏi mình xem thấy mấy bản VDT hay hay mà k biết DT này nen dùng bản nào.... có gì chỉ giáo mình vs nha hi thanks
    Mình ko bị lỗi này, bạn thử dùng LG Flash Tool để up lại rom gốc xem sao

Quá hoành tráng!!!

Em G Pro Lite Dual của tớ đã upgrade lên 4.4.2 rồi.
    Phải dùng LG Mobile Support Toll mới nâng cấp được, OTA tại Việt Nam không tìm thấy bản nâng cấp.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối