Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

LG D682 Bị lỗi " Không may quy trình Setup wizard bị dừng "

Các pro cho em hỏi : E mới reset lại máy ... Khởi động lên nó chỉ hiện ra cái " không may quy trình hướng dẫn cài đặt bị lỗi " .... E kết nối với PC nó chỉ nhận sạc pin , giờ nó chả khác gì cục gạch cả ... Ai biết cách khắc phục làm ơn chỉ em với ..../

up lại rom gốc đi

Vô google tải cái này về LGMobile Support Tool xài

Nhưng mà khi Kết nối với PC nó ko nhận điện thoạ , chỉ báo sạc pin thôi .... vào chế độ download mode cũng ko nhận đti thì làm sao uprom đc ???

Trích dẫn Gửi bởi bogia135
    Nhưng mà khi Kết nối với PC nó ko nhận điện thoạ , chỉ báo sạc pin thôi .... vào chế độ download mode cũng ko nhận đti thì làm sao uprom đc ???
    Donwload Mode ko phải muốn vào là vào bạn nhé, bạn phải tắt nguồn điện thoại, gắn cáp USB vào, sau đó nhấn giữ phím Volume Up rồi mới cắm đầu cáp còn lại vào cổng USB của máy tính, lúc đó nó mới vào được

Trích dẫn Gửi bởi Võ Xuân Vỹ
    Donwload Mode ko phải muốn vào là vào bạn nhé, bạn phải tắt nguồn điện thoại, gắn cáp USB vào, sau đó nhấn giữ phím Volume Up rồi mới cắm đầu cáp còn lại vào cổng USB của máy tính, lúc đó nó mới vào được
    --- Máy mình vào đc chế độ download mode nhưng mà nó PC ko nhận điện thoại ấy .... Đã thử 2 máy PC và 4 sợi cáp usb rồi .... cài driver vài lần rồi ... Vẫn ko đc ...

Máy tính nó hiển thông báo gì ko bạn ? hay hoàn toàn "im ru" luôn ?

Trích dẫn Gửi bởi Võ Xuân Vỹ
    Máy tính nó hiển thông báo gì ko bạn ? hay hoàn toàn "im ru" luôn ?
    IM ru luôn ban ak

Trích dẫn Gửi bởi bogia135
    IM ru luôn ban ak
    Bạn hãy vào lại Download Mode, sau đó rút cáp USB ra khỏi máy tính rồi cắm lại vào cổng khác xem nó có thông báo gì ko, nếu có thông báo lỗi USB 2.0 gì đấy thì bạn hãy rút cáp ra, tắt nguồn điện thoại, vào lại Download Mode là xong.

mình thử hết rồi ... tìm trên mang thì bảo fai bât chế đô usb debug nhưng mà giờ ĐT có vào đc cái gì đâu ... hic hic..../

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối