Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 114
    Quản lý root dùng supersu tiện hơn quyền root theo rom miui, falsh qua rec :
    https://docs.google.com/file/d/0B4hs-IcDIrKrSVIwc0g0SU9WQlE/edit?pli=1

Khi miui có bản cập nhật thì các bạn vào icon cập nhật- click vào 3 dấu chấm tròn trên cùng bên phải- chọn tải xuống bản cập nhật, sau khi down xong thì chọn cập nhật ngay và bạn dt của các bạn sẽ được nâng cấp lên build mới nhất.

Có bạn nào để ý là đèn nháy thông báo với tin nhắn ko hoạt động ko. Chỉ có sạc với cuộc gọi nhỡ thì có nháy thôi. Có cách nào khắc phục ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi ngọc thạch1
    Có bạn nào để ý là đèn nháy thông báo với tin nhắn ko hoạt động ko. Chỉ có sạc với cuộc gọi nhỡ thì có nháy thôi. Có cách nào khắc phục ko ạ
    Chuẩn...đôi khi zalo ko báo tin nhắn lun
    Pin sạc 100% sài on màn hình 45 phút liền éo xuống 1% pin trâu hay máy pin ảo
    Máy có vẻ nóng lên nhanh hơn sphinx
    Đôi khi cài đặt bị dừng lại đột ngột
    1 số nơi còn tiếng tàu...
    Thao tác máy đôi khi bị khựng...
    :laugh:

Trích dẫn Gửi bởi setoakari
    Chuẩn...đôi khi zalo ko báo tin nhắn lun
    Pin sạc 100% sài on màn hình 45 phút liền éo xuống 1% pin trâu hay máy pin ảo
    Máy có vẻ nóng lên nhanh hơn sphinx
    Đôi khi cài đặt bị dừng lại đột ngột
    1 số nơi còn tiếng tàu...
    Thao tác máy đôi khi bị khựng...
    :laugh:
    Pin xài rom nào cũng thế mà. Công nhận là máy nhanh nóng

Đến hẹn lại lên, chuẩn bị chiến 5.6.19 đê. 1/ Xem và gởi tin nhắn đến các số trong black list. 2/ Đồng bộ, down load tin nhắn trong Sim đến Mi cloud. 3/..........

Gửi từ LG-F220K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Tình hình là một số theme miuiv6 k tương thik khi cài cài vào nó báo miuihome đã dừng lại

Gửi từ LG-F220K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

mình flash từ TWRP sang Philz touch báo lỗi ko flash dc, mình flash CWM xong khởi động lại treo logo ko vào dc nữa, vào phím cứng cũng chịu, các bạn giupe mình với

Chú ý là nếu k flash được phiztouch thì các bác cài freegee cài cwm 6.0.4.7 để flash róm cũng được.hoặc cài xong cwm 6047 rồi thì dùng cwm 6047 flash phizztouch rồi dùng phizztouch úp rom. nếu freegee báo lỗi không hỗ trợ thì các bác dùng cwm 6045 cũng được..nhưng nếu khi các bác có bản cập nhật máy phải đang dùng phiztouch nếu là cwm thì nó sẽ k cập nhật được (con robot ngã ngửa) còn đang dùng phizztouch thì sẽ cập nhật ok... dùng twrp up hình như k lên nếu lên thì mất sóng.

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối