Trang 1 của 39 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 388

Tổng hợp lỗi của GK

E mới sang GK, máy dùng stock, tự fix, khá ổn định. Không biết lâu dài thì thế nào
    E lập topic này, ae ai đang dùng GK có lỗi gì thì report cho ae biết nhé
    Một số lưu ý ae hay gặp ở GK.
    1. Máy có logo LG ở mặt trước và máy không có logo: hoàn toàn không ảnh hưởng đến chất lượng của máy nhé. E không nhầm thì những máy sản xuất từ tháng 5 trở đi thì có logo.
    2. Màn hình hở sáng: Một số báo bảo là bị hở sáng, cái này thì máy bị máy không. Bác nào đi mua thì nên chú ý
    3. Màn hình nửa trên hơi xanh, phần dưới ngả vàng. E nghĩ do Màn LG bị thế. (cái này 2 con nexus 4 của e đều bị), Nhưng LG có con bị con không @@
    4. Test CPU-Z báo là chip s4 pro: Cái này các bác yên tâm, chip s600 là bản nâng cấp của S4 pro nên khi up rom khác (ngoài stock) CPU-Z nó nhận nhầm thôi.
    tạm thời là thế. có gì e sẽ update thêm

Trích dẫn Gửi bởi Hung.Nguyen
    E mới sang GK, máy dùng stock, tự fix, khá ổn định. Không biết lâu dài thì thế nào
    E lập topic này, ae ai đang dùng GK có lỗi gì thì report cho ae biết nhé
    Bạn kiểm tra xem máy của bạn lúc để màn hình màu trắng (lướt web hay trong settings...) thì phần phía trên màn hình có sáng hơn phân nửa phía dưới không?
    GK hay gặp lỗi này, nửa trên ám vàng ít hơn nửa dưới và phần viền trên hở sáng nhiều hơn viền dưới

Trích dẫn Gửi bởi chaukyo
    Bạn kiểm tra xem máy của bạn lúc để màn hình màu trắng (lướt web hay trong settings...) thì phần phía trên màn hình có sáng hơn phân nửa phía dưới không?
    GK hay gặp lỗi này, nửa trên ám vàng ít hơn nửa dưới và phần viền trên hở sáng nhiều hơn viền dưới
    máy e thì màn đều mầu, nhưng mà bị hở sáng cạnh trên nhiều hơn cạnh dưới, trái hở sáng, nhưng phải thì ko hở tí j,

Trích dẫn Gửi bởi hoangtupro_ovi
    máy e thì màn đều mầu, nhưng mà bị hở sáng cạnh trên nhiều hơn cạnh dưới, trái hở sáng, nhưng phải thì ko hở tí j,
    Của mình cũng y như của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi chaukyo
    Của mình cũng y như của bạn.
    bác mua banknew ak? chắc do gk bị lỗi vậy chứ ko phải máy e lỗi rùi, máy e đời đầu ko có logo mặt trước

bác mua banknew ak? chắc do gk bị lỗi vậy chứ ko phải máy e lỗi rùi, máy e đời đầu ko có logo mặt trước
    Mình cũng đời đầu nè. Lúc trước mình mua brandnew con màu trắng đời sau sản xuất tháng 7 có logo cũng bị như thế. sau đó mình dẫn đi mua dùm cho con gái của chú giám đốc nhà máy con màu trắng nhưng không có hàng, brandnew chỉ còn màu đen nên mua luôn. Em gái đó không thích màu đen nên mới đổi máy với mình. con đen này là hàng đợt đấu sản xuất tháng 5 không có logo. Cả hai máy đều bị hở sáng nhẹ như thế. Con màu trắng còn có hiện tượng phía dưới ám vàng nhiều hơn phía trên. chỉ nhẹ thôi nhưng nhìn kỹ sẽ phân biệt được.

con e thì không thấy bị gì, cũng không hở sáng. Không biết có phải bị bung hay bị gì không nhỉ?

con e thì không thấy bị gì, cũng không hở sáng. Không biết có phải bị bung hay bị gì không nhỉ?
    không bị thì bác quá yên tâm roài mặt trước có logo ko bác?

không bị thì bác quá yên tâm roài mặt trước có logo ko bác?
    có bác ah, sản xuất tháng 8/2013
    Hình như lần trước e có pm nhật tảo để mua em HTC 8x của bác thì phải hehe

có bác ah, sản xuất tháng 8/2013
    Hình như lần trước e có pm nhật tảo để mua em HTC 8x của bác thì phải hehe
    bác pm htc 8x ak, e bán htc qua gk này :x, máy e không có logo, có lẽ đời đầu nên bị hở sáng, kiểm tra tháng sản xuất như nào bác nhỉ?

Trang 1 của 39 12311 ... CuốiCuối