Kết quả 1 đến 4 của 4

GK lỗi pin hiện dấu hỏi màu vàng

Help.....lỗi này làm sao vậy?
    Mình đang dùng bình thường, pin 81% cắm sạc LG chuẩn 1,8A Dongdo, khoảng 05 phút sau sờ máy thấy tắt ngúm, mới phát hiện ra (máy rất nóng do tự khởi động lại nhiều lần), rút sạc ra, khởi động nút nguồn máy không lên ji.
    Cắm sạc lại bấm nút nguồn lên biểu tượng trên, rút sạc bấm không lên j cả.
    Xin giúp đỡ của các AE nhé!

Thử sạc cáp khác xem sao bạn nhé

Help.....Xin trợ giúp của A.E
    Mình đang xem video qua wifi, pin 41% máy rất nóng=> sập nguồn, khởi động nút nguồn máy không lên jì. Cắm sạc LG chuẩn 1,8A (đã thử sạc khác) không thấy sạc jì (đèn Home không báo sạc), bấm nút Volume down lên biểu tượng trên, thay pin mới 250k (còn hơn 11tháng bảo hành) vẫn vậy.
    Đã sạc pin ngoài vào thì dùng bình thường, nhưng cắm sạc chỉ rung ĐT hiện chân sạc (tia sét không nháy jì cả), pin không vào tí...nào luôn?
    Ko biết lỗi gì, sửa làm sao đây? Xin giúp đỡ của các AE nhé!

Trích dẫn Gửi bởi picsuong
    Help.....Xin trợ giúp của A.E
    Mình đang xem video qua wifi, pin 41% máy rất nóng=> sập nguồn, khởi động nút nguồn máy không lên jì. Cắm sạc LG chuẩn 1,8A (đã thử sạc khác) không thấy sạc jì (đèn Home không báo sạc), bấm nút Volume down lên biểu tượng trên, thay pin mới 250k (còn hơn 11tháng bảo hành) vẫn vậy.
    Đã sạc pin ngoài vào thì dùng bình thường, nhưng cắm sạc chỉ rung ĐT hiện chân sạc (tia sét không nháy jì cả), pin không vào tí...nào luôn?
    Ko biết lỗi gì, sửa làm sao đây? Xin giúp đỡ của các AE nhé!
    hcm ghe 142 pham văn chiêu f9 go vap fix cho lẹ chi phí 100k