Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Trích dẫn Gửi bởi hittech
    Hoan hô sự dũng cảm của bác, tay không mà bác làm đến bước này thì em bái phục bác thật . Bác muốn vệ sinh keo và ép cảm ứng vào màn hình bác mang qua em làm miến phí cho a. Nếu bác ko ép cảm ứng vào màn hình bằng máy và keo chuyên dung mà dùng băng dính 2 mặt dán thì sau này dùng sẽ có bụi vào màn hình. Bác mang cảm ứng đến em làm những việc còn lại miễn phí cho bác nhé, đảm báo màn của bác như ban đầu
    ĐC: 46 Trường Chinh - Đống Đa - HN
    Tel: 0935.68.58.58
    Vâng cảm ơn bác!giờ em không có điều kiện để mua tấm cảm ứng mới bác ạ.khi nào em có bác ép giúp em nhé.

Mình xem trên youtube thấy họ để màn hình lên 1 cái khung chắc cái khung đó được nung nóng,rồi dùng 1sợi dây keo đi kéo lại.mình thì dùng máy sấy tóc và dùng dây chỉ hjhj.

Đó là cái bàn nhiệt làm nóng màn hình cho keo chảy ra rồi dùng dây như bạn kéo đi kéo lại khi nào tách được ra thì thôi. Nhưng công nhận bạn phải là người rất tỉ mỉ và cẩn thận mới làm được như vậy vì màn hình LG rất mỏng chỉ một chút không cân thật là màn ra đi ngay.
    Vâng cảm ơn bác đã khen.em làm mất gần 30p mới tách được ạ.

Bác chủ vừa đại gia vừa dũng cảm, hoan nghênh bác đến với tất cả a e !

Hoan hô sự dũng cảm của bác, tay không mà bác làm đến bước này thì em bái phục bác thật . Bác muốn vệ sinh keo và ép cảm ứng vào màn hình bác mang qua em làm miến phí cho a. Nếu bác ko ép cảm ứng vào màn hình bằng máy và keo chuyên dung mà dùng băng dính 2 mặt dán thì sau này dùng sẽ có bụi vào màn hình. Bác mang cảm ứng đến em làm những việc còn lại miễn phí cho bác nhé, đảm báo màn của bác như ban đầu
    ĐC: 46 Trường Chinh - Đống Đa - HN
    Tel: 0935.68.58.58
    bác này có hcm thì hay quá.

Gửi từ LG-F260S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi saigonxuanthanh
    Bác chủ vừa đại gia vừa dũng cảm, hoan nghênh bác đến với tất cả a e !
    bác nhầm rồi em rành dụm mãi mới mua đc em nó đấy.thay cảm ứng 1 lần,vừa sửa nguồn song lại chết cảm ứng lên chán với lại em hay tò mò hầu hết con máy nào em dùng em cũng bị em tháo ra hết.giờ chẳng còn cái máy nào phải đi mượn con htc desire a8181 dùng nè.đang dùng máy kia sướng chuyển qua may này cùi mía qua trời.

Trích dẫn Gửi bởi quynh30988
    bác nhầm rồi em rành dụm mãi mới mua đc em nó đấy.thay cảm ứng 1 lần,vừa sửa nguồn song lại chết cảm ứng lên chán với lại em hay tò mò hầu hết con máy nào em dùng em cũng bị em tháo ra hết.giờ chẳng còn cái máy nào phải đi mượn con htc desire a8181 dùng nè.đang dùng máy kia sướng chuyển qua may này cùi mía qua trời.
    Bác đi ép cảm ứng đi, bỏ đi uổng lắm, thay cảm ứng cũng rẻ mà

Trích dẫn Gửi bởi saigonxuanthanh
    Bác đi ép cảm ứng đi, bỏ đi uổng lắm, thay cảm ứng cũng rẻ mà
    hỏng mất tiêu rồi bác,hôm qua ngịch song mình lắp lại như cũ vẫy dung bình thường,hôm nay lôi ra ngịch chẳng may rơi mẹ mất thế là cái màn nó bị nứt một ít bây em nó hiể. thị sai mầu roài.nhân tiện trên này có bác nào thay nguyên màn mà còn màn cũ thì cho mình xin hay bán rẻ cho mình cũng đc.

Hjc chia bun cùng bác, ráng sửa đi bác ạ, bỏ uổng lắm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối