Kết quả 1 đến 10 của 10

thắc mắc công nghệ pin lg optimus gk

theo mình tìm hiểu thì lg gk có công nghệ pin là li-po
    sao vào phần xem thông tin pin trong máy (= secret code 3845#*220#, ở phần battery information) nó ghi là công nghệ pin : Li-ion????
    Máy mình mới mua hôm qua ở thienminhmobile,hàng brandnew, máy bình thường không lỗi gì,date sx là 12/2013,trùng imei, hỏi nhân viên có cần sạc 3 lần 8 tiếng ko, nó kêu là không cần, pin đời mới ko cần sạc,sạc cũng ko dzo v.v.. có đúng ko ạ??
    À mình lúc mua, mình kêu có tiếng việt ko, nó kêu để nạp, xong ra thấy ko còn tiếng hàn nữa, hình như máy hiện giờ đang xài rom cook vdt v5 thì phải, ko bik như vậy nó có làm thay đổi thông số phần cứng của pin không??
    Giúp e với à đang trong 7 ngày test , có gì ra đổi nếu ko ổn ạ

pin lipo nhá mấy cái test đấy ko chính xác đâu sai hết thông số pin+ chip

bác mua đc hàng chuẩn rồi đó ạ

Mình cũng mua ở thienminhmobile nè. Xài 2 tháng rồi mà vẫn OK

hồi bác mua là nhiêu vậy mình mua 6tr9 ms 1 tháng nó rớt còn 6tr5 à =]]

mình cũng mua 7tr sau đó rớt xuống 6.5tr. xai được hơn một thảng rồi thienminhmobile k có lỗi j nhưng bị lỗi là khi tắt wifi rồi vào 3g liền là nó k hiện 3g nữa phải reset máy lại mới vào được. mình vẫn xài rom gốc. ok

Trích dẫn Gửi bởi ngotam1646
    mình cũng mua 7tr sau đó rớt xuống 6.5tr. xai được hơn một thảng rồi thienminhmobile k có lỗi j nhưng bị lỗi là khi tắt wifi rồi vào 3g liền là nó k hiện 3g nữa phải reset máy lại mới vào được. mình vẫn xài rom gốc. ok
    mình ko dính lỗi giống bạn (đang xài vdt 5) 3g, wifi ào ào, chỉ bị cái màn hình bị hở sáng led nền mép trên, trong phòng tối 100% mới thấy rõ . Mà mình nghĩ bạn nên xài rom cook đi mua đt hàn mà ko xài rom cook là ko ổn @@

Trích dẫn Gửi bởi hungphat369
    mình ko dính lỗi giống bạn (đang xài vdt 5) 3g, wifi ào ào, chỉ bị cái màn hình bị hở sáng led nền mép trên, trong phòng tối 100% mới thấy rõ . Mà mình nghĩ bạn nên xài rom cook đi mua đt hàn mà ko xài rom cook là ko ổn @@
    xài room nào là ổn định nhất vậy bạn. mình sẽ thử root máy xài xem ntn. xài rom gốc nó hơi bị lác khi vào danh bạ

Trích dẫn Gửi bởi ngotam1646
    xài room nào là ổn định nhất vậy bạn. mình sẽ thử root máy xài xem ntn. xài rom gốc nó hơi bị lác khi vào danh bạ
    mới mua sao ko kêu nó up rom dùm đi bạn, vdt 5 ổn định nhất

Trích dẫn Gửi bởi hungphat369
    mới mua sao ko kêu nó up rom dùm đi bạn, vdt 5 ổn định nhất
    cam on ban. xai rom vdt5 no co nhanh muot ma hon rom goc k ban