Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 212
    Trích dẫn Gửi bởi hanamichi40
    @ductrieu có link file KDZ v20g ko? Cho mình xin với....
    Kdz 20f rùi update qua OTA thì khác thành 20g cần gì phai tim kdz 20g cho mệt bác

Trích dẫn Gửi bởi lite
    G PRO xơi được không bác @ductrieu .thank

Trích dẫn Gửi bởi thanhhaiprime
    thanh stt bị đổi sang iOS sao
    Gpro up thì vẫn như mọi rom xóa modem.img đi rồi up.
    Stock 100% đây là hình show mình mới thay lgsystemui còn stt bar trên rom là lgsystem gốc

Trích dẫn Gửi bởi khoadragon
    pin trâu vãi! em cần bộ walkman + clean audio + ghi âm cuộc gọi anh cho em nhé a
    ductrieu
    Vì một số thích stock nên mình không cho thêm bất cứ thứ gì chỉ duy nhất fix lỗi và cho nó thành phiên bản quốc tế thôi.
    Bạn giải nén build.prop này chép vào system chép xong nhớ set 644 nhé rồi reboot sẽ có ghi âm.
    Nếu có ghi âm hay không thì cmt cho mình biết nhé. Để mình đưa lên trang 1 cho ai cần.

Trích dẫn Gửi bởi ductrieu
    Vì một số thích stock nên mình không cho thêm
    bất cứ thứ gì chỉ duy nhất fix lỗi và cho nó thành phiên bản quốc tế thôi.
    Bạn giải nén build.prop này chép vào system chép xong nhớ set 644 nhé rồi reboot sẽ có ghi âm.
    Nếu có ghi âm hay không thì cmt cho mình biết nhé. Để mình đưa lên trang 1 cho ai cần.
    chép và set 644 xong khởi động lại máy lên LG rồi màn hình sáng mờ mờ đèn home chớp hoài mà máy không lên anh!
    Mấy cái lặt vặt này thì ai cần xin cũng dc anh,như vậy là quá ngon em cài dc walkman phục vụ cá nhân em thui.

Đang ở
    Hà Nội
    Có bản 100% stock chỉ việt hóa và fix các lỗi ko có g3 với cả giao diện g3 ko anh @ductrieu

Trích dẫn Gửi bởi quocdung
    Có bản 100% stock chỉ việt hóa và fix các lỗi ko có g3 với cả giao diện g3 ko anh @ductrieu
    rom này là chỉ việt hóa và fix lỗi thôi nó 100% tốc đó,có g3 gì đâu.

Trích dẫn Gửi bởi khoadragon
    chép và set 644 xong khởi động lại máy lên LG rồi màn hình sáng mờ mờ đèn home chớp hoài mà máy không lên anh!
    Mấy cái lặt vặt này thì ai cần xin cũng dc anh,như vậy là quá ngon em cài dc walkman phục vụ cá nhân em thui.
    vậy là chắc chắn chưa set 644 rồi nếu set và chép đúng không bao giờ treo logo

em copy vào bộ nhớ máy set 644 rồi copy vào system rebootr máy là bị treo đó anh!

Trích dẫn Gửi bởi ductrieu
    vậy là chắc chắn chưa set 644 rồi nếu set và chép đúng không bao giờ treo logo

Giao diện g3 hay là giao diện stock hả anh em thấy ảnh chụp minh họa giao diện g3 mà.

Trích dẫn Gửi bởi quocdung
    Giao diện g3 hay là giao diện stock hả anh em thấy ảnh chụp minh họa giao diện g3 mà.
    giao diện stock nhé, hình minh họa là bản khác

Trang 3 của 22 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối