Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425
Kết quả 241 đến 246 của 246
    Trích dẫn Gửi bởi ngan197
    Bác cài thêm lucky patcher nữa nhé.
    thank nha

Trích dẫn Gửi bởi vuphihung1979
    Mình nghĩ chắc các bản đầu..ra trước G4Final

Gửi từ LG-F310L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Đúng đó mình cũng đang tìm. Bạn còn ko cho mình xin với

Gửi từ LG-F310L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

E cải room xong rồi dùng rất mượt và đẹp mọi thứ trên cả tuyệt vời chỉ có điều camera gốc để kích thước 16.9 thì nó bị dẹp lép , nhưng chụp hình thì vào thư viện xem vẩn bình thường , e dùng phím điều hướng trên màn hình và tắt hẳn phím cứng , không biết phải cấn thằng này hay không ai chỉ e cách fix với e không muốn dùng phần mềm camera khác

Trích dẫn Gửi bởi phuonglieutv
    E cải room xong rồi dùng rất mượt và đẹp mọi thứ trên cả tuyệt vời chỉ có điều camera gốc để kích thước 16.9 thì nó bị dẹp lép , nhưng chụp hình thì vào thư viện xem vẩn bình thường , e dùng phím điều hướng trên màn hình và tắt hẳn phím cứng , không biết phải cấn thằng này hay không ai chỉ e cách fix với e không muốn dùng phần mềm camera khác
    Bạn chọn kích thước khung ảnh 4:3 là full 13mp nhìn hình đẹp và camera ko bị bóp méo! Tắt phím cứng ko bị ảnh hưởng camera nha bạn.

Mình biết rồi nhưng vào 4.3 ko bị méo , cái google camera củng ổn full màn hình dc . chụp củng đẹp

Máy của mình là F240S. Update Ota lên 4.4 thì vào facebook xem videos chỉ chạy đc 3 đến 5 giây. Wifi có vẻ load kém cho dù mình mgồi ngay cạnh router. Mong mọi người chỉ cách fix

Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425