Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16

Chủ đề: Lỗi KDZ máy.

Trích dẫn Gửi bởi thanhvantran051
    Em van vao duoc download mode nhung ma trong may tinh cho cai lge mtp... no hien cham than mau vang cai driver cac kieu van hien cai dau than do.
    Cái mtp dấu chấm than ko quan trọng chủ yếu là cái cổng "Port" nó có nhận ko đó bạn, nếu nhận port thì chạy ok thôi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi mrleogl
    Cái mtp dấu chấm than ko quan trọng chủ yếu là cái cổng "Port" nó có nhận ko đó bạn, nếu nhận port thì chạy ok thôi bạn.
    Cổng port vẫn nhận nhưng mà vẫn lỗi ở 2%

Minh xai con GX2. Hien tai mat recovery. Van vao duoc download mode nhung khi kdz toan dung o 2%. XIn loi may quan net ko co unikey nen khong go dau duoc>
    thử dùng công cụ khác xem sao bạn.vd:bạn kdz ở lg up bị lỗi thì chuyển qua lg flattool 2014 xem sao.tải về file rom khác biết đâu file rom bị lỗi cũng không chừng.

Cổng port vẫn nhận nhưng mà vẫn lỗi ở 2%
    nếu cổng com bạn đã đổi thành com 41 mà vẫn lỗi,hãy thử một cổng com khác như 42 chẳng hạn.vẫn lỗi ở 2% hay 15% máy báo kết nối bị lỗi,batery... hãy giữ nguyên sợi cáp đòng thời tháo pin ra rồi gắn lại rồi nhấn rettry khoảng 5-6 lần sẽ ok.chúc bạn thành công với dế yêu nhé

Trích dẫn Gửi bởi cườngnghiadan
    nếu cổng com bạn đã đổi thành com 41 mà vẫn lỗi,hãy thử một cổng com khác như 42 chẳng hạn.vẫn lỗi ở 2% hay 15% máy báo kết nối bị lỗi,batery... hãy giữ nguyên sợi cáp đòng thời tháo pin ra rồi gắn lại rồi nhấn rettry khoảng 5-6 lần sẽ ok.chúc bạn thành công với dế yêu nhé
    Để mình thử lại đã. Mấy bữa nay bận đi làm nên ko có thời gian. Cảm ơn bạn nhiều. :grinning:

ai làm được rồi hướng dẫn đi.. có file backup thì ngon

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12