Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 77
    Em đã tải được Rom. Nhưng khi up, nó dừng lại ở thông báo "Đang flash system, vui lòng chờ... 100%" và máy treo luôn, ko làm dc gì cả, cái vòng tròn nó cũng ko xoay nữa. Giờ em phải làm sao ạ?

Up rom kiểu này đau tim quá. vừa bị 1 con.. chạy dc 30% khởi động lại luôn.... h thì securyti rồi.....! mà ko tìm đâu dc stock đễ flash lại.
    bác nào có stock của e này share cho a e với..! TKS

bác @blueberry cho em xin file LGTeleSevice.apk đã chỉnh sửa của em này được ko ạ. Em fix lỗi call to local giờ bị force close khi chọn mạng.

hix, không có rom gốc .hix hix

mình đã cài 3 cây và có kinh nghiệm như sau:nếu chạy đến 100% mà treo thì rút pin để 1 2 phút mở lên là dc,nếu đang chạy tối màn hình thì để thêm 5-10 phút lại rút pin và để 1 2 phút>túm lại mọi trường hợp cứ kệ nó sau đó tắt máy rút pin chờ 1 2 phút mở lại là ok.sau khi vào rom dc rồi thì hardreset lại cái cho chuẩn.

Trích dẫn Gửi bởi freeman_haha
    mình đã cài 3 cây và có kinh nghiệm như sau:nếu chạy đến 100% mà treo thì rút pin để 1 2 phút mở lên là dc,nếu đang chạy tối màn hình thì để thêm 5-10 phút lại rút pin và để 1 2 phút>túm lại mọi trường hợp cứ kệ nó sau đó tắt máy rút pin chờ 1 2 phút mở lại là ok.sau khi vào rom dc rồi thì hardreset lại cái cho chuẩn.
    Bác chạy lên ROM được vui lòng trích cho em cái file LGTeleSevice.apk được ko ạ

Trích dẫn Gửi bởi bautroibaola
    Em đã tải được Rom. Nhưng khi up, nó dừng lại ở thông báo "Đang flash system, vui lòng chờ... 100%" và máy treo luôn, ko làm dc gì cả, cái vòng tròn nó cũng ko xoay nữa. Giờ em phải làm sao ạ?
    Bác cứ up bình thường và đợi thôi ạ
    Nó sẽ đen màn hình nhưng thực chất nó vẫn up đấy ạ bác đợt khoảng 5p rồi rút pin ra khởi động lại là ok bác ạ

Up xog van dc cap nhat chu ak

Bản rom này có hỗ trợ init.d để chuyển app ra thẻ nhớ ko ạ? Bộ nhớ trong ít quá ạ. Link FS qua vnzoom leech ạ.

How to deodex rom? I Deodexed all apk & jar, and copied files, deleted files and get all .odex bootloop

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối