Kết quả 1 đến 5 của 5

Thay màn hình cho G2 ở HN?

Tình hình là con G2 của em sau gần 3 năm chinh chiến đã bị chết 1 vùng cảm ứng. Em tìm trên mạng thấy thay cảm ứng tầm 400-450k, tạm chấp nhận được chứ đắt quá chả bõ. Vậy theo các bác thì ở HN ông nào sửa chữa thay màn uy tín 1 tí em qua thay cho nó an tâm. Cám ơn các bác.

Bạn mang qua bên mình xử lý cho bạn nha

Đang ở
    Đại lý cờ bạc bịp
    Trích dẫn Gửi bởi Lager22
    Tình hình là con G2 của em sau gần 3 năm chinh chiến đã bị chết 1 vùng cảm ứng. Em tìm trên mạng thấy thay cảm ứng tầm 400-450k, tạm chấp nhận được chứ đắt quá chả bõ. Vậy theo các bác thì ở HN ông nào sửa chữa thay màn uy tín 1 tí em qua thay cho nó an tâm. Cám ơn các bác.
    thay cảm ứng thôi bạn 350k bảo hành 1 tháng 500k bảo hành 6 thang giá chung cả sài gon hoặc hà nội nếu hà nội lh bac1si mobile duy giang mobile hoặc tùng kjb gì đò bao gồm tất cả rồi nhé

Trích dẫn Gửi bởi dinhchinhmobile
    thay cảm ứng thôi bạn 350k bảo hành 1 tháng 500k bảo hành 6 thang giá chung cả sài gon hoặc hà nội nếu hà nội lh bac1si mobile duy giang mobile hoặc tùng kjb gì đò bao gồm tất cả rồi nhé

Trích dẫn Gửi bởi dinhchinhmobile
    Thanks bác, e đã liên lạc với bên bacsimobile rồi

Trích dẫn Gửi bởi DUYGIANG_MOBILE
    Bạn mang qua bên mình xử lý cho bạn nha
    mình muốn mua bộ MH + khung mặt trươc cho con LS980 màu đen. các bạn có không vậy, giá là bao nhiêu. các bạn có thể nhắn cho mình qua số 0946890082 nhé. thank