Trang 2 của 41 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 409
    Trích dẫn Gửi bởi vuut
    LAY

CAY D802 CHO LANH
    D802 nặng đô quá hqua mới lấy f320 rồi

Sent from my LG-E988 using Tapatalk

Mình lên kitkat stock nhưng bị khóa sim ko nhận sim dù làm theo hướng dẫn trên xda nhưng vẫn ko được về 4.2.2 thì vẫn unlock bt, ai lên được kitkat unlock đc hướng dẫn mình với

Sent from my LG-LS980 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi ngoisaole
    Mình lên kitkat stock nhưng bị khóa sim ko nhận sim dù làm theo hướng dẫn trên xda nhưng vẫn ko được về 4.2.2 thì vẫn unlock bt, ai lên được kitkat unlock đc hướng dẫn mình với

Sent from my LG-LS980 using Tapatalk
    Bạn qua đây http://lgviet.com/forum/threads/unlock-sim-cho-lg-g2-ls980-sprint.16965/#post-448175 tham khảo thêm nhé. Máy mình ngon lành trên Kitkat 4.4.2 luôn nè

Trích dẫn Gửi bởi tiendungnst
    Bạn qua đây http://lgviet.com/forum/threads/unlock-sim-cho-lg-g2-ls980-sprint.16965/#post-448175 tham khảo thêm nhé. Máy mình ngon lành trên Kitkat 4.4.2 luôn nè
    Bạn ơi sao mình unlock trên 4.4 đc rồi nhưng ko chạy được 3g bạn nhỉ, bật kết nối dữ liệu thì nó có chữ gsm xoay tròn thôi

Gửi từ LG-LS980 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bạn ơi sao mình unlock trên 4.4 đc rồi nhưng ko chạy được 3g bạn nhỉ, bật kết nối dữ liệu thì nó có chữ gsm xoay tròn thôi

Cái hình vòng tròn xoay xoay có chữ GSM chính là 3G đấy, bạn cứ thử vào lướt web và vào face xem thế nào? Lúc đầu mình cũng hơi thấy hơi lạ nhưng sau thấy vào web nhanh hơn nên ko quan trọng lắm, dù sao thì chỉ là cái biểu tượng. Mà dòng LS980 vốn lạ rồi, nên mình cứ để lạ cho độc. he he

Hehe ok mình cũng thử test tốc độ của 3g bằng speedtest rùi chuẩn 3g rùi

Bạn cho mình hỏi nên dùng con này hay nên đổi con f320 dùng nhỉ đang phân vân vì con này it rom nghịch quá

Bạn cho mình hỏi nên dùng con này hay nên đổi con f320 dùng nhỉ đang phân vân vì con này it rom nghịch quá

Dùng con này cho độc bạn ơi. G2 dùng nên dùng ổn định thì hơn là vọc vạch

Trích dẫn Gửi bởi Lộc
    Dùng con này cho độc bạn ơi. G2 dùng nên dùng ổn định thì hơn là vọc vạch
    khoảng hơn 01 năm nữa thì vọc vạch thoải mái @Lộc nhỉ?

Con này lên Stock Kitkat quốc tế Full chức năng rồi mà bạn, con này nghịch thì nhác tay lắm
    Kể cũng lạ nhỉ, các em khác thì hóng quá chừng để lên Kitkat; rồi tìm và chuyển những chức năng của G2 sang đấy, giờ G2 lên đỉnh rồi thì muốn vọc vạch rom khác.
    @ngoisaole mới cách đây vài hôm còn tung tăng đi tìm bản ROM kitkat cho LS980; rồi tìm ROOT; rồi unlock SIM; rồi .... mà giờ đã tính nghịch rom khác rồi.

Trang 2 của 41 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối