Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 161
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Tình trạng của bạn hiện nay thế nào !?
    Mình bị treo logo tức là khi khởi động nó ở logo rồi logo biến mất rồi hiện lại đc 1 lúc thì bay vào recovery cwm v6. Ko vào đc dơwn load mode.

Trích dẫn Gửi bởi Mr_peo
    Mình bị treo logo tức là khi khởi động nó ở logo rồi logo biến mất rồi hiện lại đc 1 lúc thì bay vào recovery cwm v6. Ko vào đc dơwn load mode.
    Vậy cái này cứu dễ thôi. Đừng làm bất kỳ cái gì dại dột nhé, cứ để nguyên đó, mai mình sẽ tìm cách dễ nhất để giúp bạn. Nhớ là ko được làm gì cả.
    Kiểm tra thử giúp mình việc này.
    Khi vào Recovery v6 của bạn rồi, bạn thấy nó có nhận driver ko? Bạn có adb ko ?! Gõ thử adb devices xem sao !?
    Của bạn là máy D802 ?

Vậy cái này cứu dễ thôi. Đừng làm bất kỳ cái gì dại dột nhé, cứ để nguyên đó, mai mình sẽ tìm cách dễ nhất để giúp bạn. Nhớ là ko được làm gì cả.
    Kiểm tra thử giúp mình việc này.
    Khi vào Recovery v6 của bạn rồi, bạn thấy nó có nhận driver ko? Bạn có adb ko ?! Gõ thử adb devices xem sao !?
    Của bạn là máy D802 ?
    Khi mình cắm vào máy tính nó chả báo j cả, mình cũng đọc về adb nhưng mình k biết cài làm sao và cũng cố mất cả buổi chiều mà k cài đc cái gọi là adb. Kiến thức vi tinh mình ko đc tốt lắm. Mong bạn giúp đỡ . Máy mình d802 của HK

Mai bác chát fb với mình qua fb hoangnova rồi mình teamview xử lý cho yên tâm. Giờ bác cứ để nguyên thế k làm bất kỳ điều gì cả. Bác cứ tin tưởng ở mình

Mai bác chát fb với mình qua fb hoangnova rồi mình teamview xử lý cho yên tâm. Giờ bác cứ để nguyên thế k làm bất kỳ điều gì cả. Bác cứ tin tưởng ở mình
    Mình add rồi , mình là TOM ... mai mình pm bạn . Thanks in advance.

@hoangnova mình add fb rồi bạn xem dùm

Trích dẫn Gửi bởi Mr_peo
    @hoangnova mình add fb rồi bạn xem dùm
    KO thấy, bạn PM qua nick hoangnova fb đi.

Hôm trước nghe lời cụ kia vào super su bỏ root rồi up ota nó báo nghi ngờ máy đã root ko cập nhật dc ko bít là có bị gì ko nữa???

Vừa xử lý xong cho @vu2778

@hoangnova bạn có sky hay yahoo k, mình search chỉ thấy 1 hoang nova và đã pm rồi

Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối