Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 170
    Chưa có recovery cho 4.4.2 nên mình cứ stock fix mà dùng thôi
    Được cái hướng dẫn của bạn @vominhtan2011 thì link lại ko down được mới đau +_+

lỗi sms tách 2 đầu fix luôn chưa nhỉ @vominhtan2011 . đang đợi bác up lại link

Sao bạn @vominhtan2011 ko up lên mega.co.nz nhỉ?
    Chỉ cần reg nick thôi là up thoải mái, host đó dễ down và ko lo bị hâm hâm như GD :laugh:

Đã fix link cho mọi người, vụ sms chia đầu số từ lúc fix tới giờ chưa bị :cry:

Trích dẫn Gửi bởi luongben
    Xin cảm ơn bạn! Mình đã làm đc
    Tiện thể bạn có thể hướng dẫn các sửa build.prop với featureset.xml đc ko!? (Mục đích sửa để làm gì và cách sửa như thế nào ). Mình quan tâm đến sửa bàn phím số tiếng Hàn và chọn kiểu mạng.
    buid.prop bạn sửa như phía dưới nhé, còn featureset.xml cứ lấy trong file xài bình thường

ro.build.target_operator=OPEN
    ro.build.target_country=COM

Sửa để fix lỗi bàn phím, ngoại trừ build.prop và settings.db thì các bản khác phải tự sửa bằng tay, các file còn lại đều có thể dùng được cho tất cả các bản

Cái này mình làm theo của @bshuy2003 bên tinhte

Cho mình hỏi bạn chút. Máy mình F320L, rom stock v21p mới root, đã cài các app, fix theo cách của bạn thì mình có phải Factory reset lại máy rồi fix hay là cứ để vậy mà fix?

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuyenjyp
    Cho mình hỏi bạn chút. Máy mình F320L, rom stock v21p mới root, đã cài các app, fix theo cách của bạn thì mình có phải Factory reset lại máy rồi fix hay là cứ để vậy mà fix?
    Bạn để dzậy fix theo hướng dẫn cũng được vì tới bước 2 cũng factory reset rùi.

Còn bộ nhạc chuông tiếng Hàn ko biết fix ra sao nhỉ (thay file gì)? Có bạn nào biết ko?

Gửi từ LG-F320S của tôi

Trích dẫn Gửi bởi vominhtan2011
    Bạn để dzậy fix theo hướng dẫn cũng được vì tới bước 2 cũng factory reset rùi.
    Mình đã làm theo hướng dẫn của bạn và giờ đang treo ở logo U+ lúc khởi động +_+
    Tiếp theo mình phải làm gì?

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuyenjyp
    Mình đã làm theo hướng dẫn của bạn và giờ đang treo ở logo U+ lúc khởi động +_+
    Tiếp theo mình phải làm gì?
    Kdz lại thôi

Gửi từ LG-F320S của tôi

Trang 2 của 17 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối