Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    Trích dẫn Gửi bởi ruoitrau
    Xài được cho G2 Docomo L-01F không bạn ơi?
    Ko bác.

flash rom này là dùng đc luôn hả bác. Cái có system ấy, cso cần phải flassh rom khác nữa k ???

Trích dẫn Gửi bởi HP.4ever
    flash rom này là dùng đc luôn hả bác. Cái có system ấy, cso cần phải flassh rom khác nữa k ???
    Bản có system rồi thì flash xong là dùng luôn được nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi bác sĩ mobile
    Bản có system rồi thì flash xong là dùng luôn được nha bạn
    vâng e cám ơn bác nha ^^

mình đang ở 5.0 mà k biết KDZ về stock bây giờ mình cài rom này luôn có dc k bác chủ?

Trích dẫn Gửi bởi boomber
    mình đang ở 5.0 mà k biết KDZ về stock bây giờ mình cài rom này luôn có dc k bác chủ?
    Nếu ở 5.0 mà bạn vào được recovery thì up bản có system để về 4.4 là được nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi blueberry
    Stock ZIP là một gói được up qua recovery (CWM hoặc TWRP), trong đó chứa tất cả hoặc gần tất cả các phân vùng thiết yếu của Stock KDZ.
    Gói này nhằm mục đích giúp bạn lên (xuống) giữa các bản 5.0 và 4.4; 4.2 và 4.4.
    Gói này không thay thế được cho file KDZ., nhưng có thể làm nền để flash các rom yêu cầu về stock.
    Pro cho em hỏi cấu trúc bản update zip non system này có giống như các con g2 khác hay gp2 gx... 4.4 không. Em định lấy bộ khung để đóng sang cho máy khác ý mà

Cho e hỏi máy e up rom a lâm hoàng vọc vạch bị lỗi z e up rom này về có sữa hết lỗi ko a ví dụ như mất 3 phím ảo đó

Trích dẫn Gửi bởi 070852619
    Cho e hỏi máy e up rom a lâm hoàng vọc vạch bị lỗi z e up rom này về có sữa hết lỗi ko a ví dụ như mất 3 phím ảo đó
    99% là hết lỗi nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi bác sĩ mobile
    99% là hết lỗi nha bạn
    oh may chuối e định đt hỏi a r mấy ngày nay e hỏi tum lum hết ko ai chỉ hết, chỉ việc tải về r fast thôi hả a, xong r fast tip sang rom mình muốn dùng hả a,z khỏi kdz cho mệt r mừng quá, còn cai lỗi máy e không lưu khóa màn hình hết ko a,e cài khóa màn hình xong tắt máy tháo pin là mất khóa hà

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối