Trang 2 của 138 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 1373
    Trích dẫn Gửi bởi bshuy2003
    Không dùng recovery cũng không sao. Do vậy không nhất thiết phải cài patch.
    vấn đề là mình phải cài rec mới flash được rom của bạn, sau khi flash xong thì rec vẫn còn, cái rec đó làm mình bị lỗi màn hình nên phải bỏ đi,.nhưng ko biết xóa đi kiểu gì nên flash patch, bạn có cách nào khác thì bảo mình với

Trích dẫn Gửi bởi tjchen
    vấn đề là mình phải cài rec mới flash được rom của bạn, sau khi flash xong thì rec vẫn còn, cái rec đó làm mình bị lỗi màn hình nên phải bỏ đi,.nhưng ko biết xóa đi kiểu gì nên flash patch, bạn có cách nào khác thì bảo mình với
    Tôi nghĩ bạn chạy kdz về rom gốc, sau đó dùng recovery tàu mà cài cái rom của tôi, cài xong thì nó tự mất rec.
    Hoặc cài rom gốc v21p, root máy và fix lỗi theo cách tôi hướng dẫn, khỏi dùng gì đến recovery cả.

Êm êm....big Rom "pin voi"các bạn nên trãi nghiệm...mỗi người một nét riêng...thanks Bác!!!! Đang tìm cách đưa cái Viberfx4android vào mà potay vì ko có rec ..... Bây giờ e nạp rec.apk , flash Viberfx...... Xong flash lại patch
    21p L chắc là on,off vẫn ok ...Bác?

Cài patch thì bạn lại phải chấp nhận mất recovery đấy!

Trích dẫn Gửi bởi bshuy2003
    Cài patch thì bạn lại phải chấp nhận mất recovery đấy!
    Vâng ...e chấp nhận mà....miễn sao nạp được cái viberfx kia vào, nock on,off ok là được....

Thật ra cái recovery không quan trọng lắm, khi nào cần up rom thì cài auto rec là được.

Nhiều người dùng rom v6.0 của lão làm hàng chạy art bị treo logo. Rom của tôi đảm bảo không bị lỗi này.

Trích dẫn Gửi bởi tjchen
    rom này là rom gì hả bạn? rom stock chỉ việt hóa hay gì vậy? và phần mềm nối 4 file thành 1 file rom duy nhất là phần mềm nào chỉ mình với
    Đọc kỉ đi bạn có hd , có link dẫn đầy đủ mà, rom pin trâu phết,....êm

Tôi trải qua nhiều rom, cuối cùng lại quay về cái rom tự chế này dùng cho lành.

Các bác chạy cho tôi hỏi có ai bị lỗi khi vào chọn chế độ mạng trong cài đặt ko
    Vd chọn gsm only hay cdma only

Gửi từ LG-F320L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trang 2 của 138 Đầu tiênĐầu tiên 12341252102 ... CuốiCuối