Trang 3 của 146 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 1452
    Hóng tiép !

Ấn muốn hư cái nút "F5" . Mùng 1 ngồi hóng ops:

Mình nói đầu xuân tức là ngoài các ngày nghỉ tết. Dự kiến tầm 10 âm lịch. Cái chính là mod thêm 1 số thứ cho tiện dùng chứ ko có mấy cái đó thì có khác gì mấy bản đã ra đâu. Vì thế các bạn cứ yên tâm chờ, mình muốn bản rom ra phải có sự khác biệt với các bản khác và test theo dõi sao cho ít lỗi nhất.

Bác nghĩ tới mùng 10 lận à . Gato .Mình mùng 6 đã hết tết . Bạn có thể thêm trình Walkman + viper4android ,mình rất thích mà lần nào cài cũng thất bại

Trích dẫn Gửi bởi yeucongnghe
    Mình nói đầu xuân tức là ngoài các ngày nghỉ tết. Dự kiến tầm 10 âm lịch. Cái chính là mod thêm 1 số thứ cho tiện dùng chứ ko có mấy cái đó thì có khác gì mấy bản đã ra đâu. Vì thế các bạn cứ yên tâm chờ, mình muốn bản rom ra phải có sự khác biệt với các bản khác và test theo dõi sao cho ít lỗi nhất.
    thank bác quá chuẩn

Full tính năng các loại như đã trên 4.4 thì quá ngon các bác ăn tết đến đâu rồi

À.em thấy con g flex 2 có cái tính năng gì xem giờ không cần mở màn hình. Thấy màn đang tắt. Vuốt cái từ trên xuống. Vuốt đến đâu màn sáng đến đó. Không cần mở màn luôn. Thấy khá hay ho. Các cao thủ nghiên cứu thử xem

Cái này gọi là Glance view hay sao

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi hm174
    Full tính năng các loại như đã trên 4.4 thì quá ngon các bác ăn tết đến đâu rồi

À.em thấy con g flex 2 có cái tính năng gì xem giờ không cần mở màn hình. Thấy màn đang tắt. Vuốt cái từ trên xuống. Vuốt đến đâu màn sáng đến đó. Không cần mở màn luôn. Thấy khá hay ho. Các cao thủ nghiên cứu thử xem
    Chỉ có ý định thêm cái tính năng cho tiện sử dụng như thêm mấy nút rebooter, chuyển nhanh 2g/3g, âm lịch, ... thôi, còn các thứ khác ai thích thì tự thêm vào. Cơ bản sẽ giũ nguyên như bản stock nguyên gốc

Cứ không lỗi, ổn định, sóng khỏe thêm các tiện ích thiết thực là Ok rồi ! Giờ đã nắm được lịch phát sóng của yêu công nghệ rồi thì đỡ hư cái phím F5 !

Chỉ có ý định thêm cái tính năng cho tiện sử dụng như thêm mấy nút rebooter, chuyển nhanh 2g/3g, âm lịch, ... thôi, còn các thứ khác ai thích thì tự thêm vào. Cơ bản sẽ giũ nguyên như bản stock nguyên gốc
    Mấy cái như 2 cửa sổ. Chế độ khách, thao tác 1 tay đó tự thêm vô chắc không nổi :'( em kiếm cái glance view kia cũng không có :'(

Hóng nhiệt tình ợ

Trang 3 của 146 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối