Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 đến 116 của 116
    Mình flash tool 20c up OTA lên 20d root theo hướng dẫn của hoangthuong266 xong không có recovery mình tải recovery theo hướng dẫn của hoangthuong266 luôn rồi mình intall zip bản rom này SphinX isai v2.0 thì bị lỗi treo logo AU không vào được download mode luôn chi hiện chữ download mode nhỏ, cắm cáp vào máy tính không nhận bất kỳ driver nào mong bác chỉ giáo phương hướng khắc phục hậu quả. Mình ở Qui Nhơn- Bình định bác àh!

Em làm theo mấy bước trên nhưng bị báo fail (em nghĩ là em làm đúng chỉ có cái lap em mượn chị để làm nó hơi tưng tưng nên hay bị treo), mặc dù máy đã lên 20D và đã root được nhưng mỗi khi mở máy lên đều có thông báo. Mọi tính năng đều sử dụng bình thường, em cũng không thấy lỗi gì (gần 1 tuần rồi ạ) nhưng vẫn lo lo nên lên đây nhờ các anh chỉ giúp em. Cảm ơn!

Mình lỡ update lên 20e và mất sóng, có thể làm cách này để úp rom ko vậy?

Sent from my Redmi Note 2 using Tapatalk

thank bác
    em làm đến bước 10 rồi, nhưng nó không báo done khởi động lại thì thấy đã có mục "nhắn tin"
    vậy có phải cài lại mục nhắn tin quốc tế không?

lỗi ở bước 6. cắm cáp vào chỉ hiện waiting for connectinon chờ mãi nó vẫn vậy. tại sao vậy?

Trích dẫn Gửi bởi hoangson999
    lỗi ở bước 6. cắm cáp vào chỉ hiện waiting for connectinon chờ mãi nó vẫn vậy. tại sao vậy?
    Éc h mà còn isai 2 ah,
    1 Đữa điện thoại về download mode chưa?
    2. Đổi cái cổng cắm usb về cổng com41 chưa? cổng nào đổi thì cắm vào cổng đó. đùng cắm cổng khác

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112