Trang 26 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526
Kết quả 251 đến 255 của 255
    Em có 1 thắc mắc là sao bác ycn lại có tâm huyết với con L01F này, mặc dù trên thị trường thì con này dường như đã lỗi thời, em muốn nghe ý kiến của bác, chứ em là sinh viên xài con này thì quá oke, mà ko có những người như bác thì phải chịu cảnh sập nguồn bất đắt kỳ tử
    chúc bác nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho anh em L01F

Trích dẫn Gửi bởi maidatbt
    Em có 1 thắc mắc là sao bác ycn lại có tâm huyết với con L01F này, mặc dù trên thị trường thì con này dường như đã lỗi thời, em muốn nghe ý kiến của bác, chứ em là sinh viên xài con này thì quá oke, mà ko có những người như bác thì phải chịu cảnh sập nguồn bất đắt kỳ tử
    chúc bác nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho anh em L01F
    Mình ko hay thay đổi điện thoại dù thích công nghệ. Khi mua con dcm thấy rất ưng ý với đúng tiêu chí ngon bổ rẻ. Và khi tất cả các model g2 khác đc lên kitkat rồi lollipop thì mình cũng thấy bất công cho dcm vì nó cũng là g2, đặc biệt về vấn đề pin ảo hầu như chưa ai fix đc triệt để nếu muốn lên kitkat hoặc lollipop. Mà vde này thực sự rất bất tiện và khó chịu. Vì thế nó là động lực để mình fix cái vde khó chịu và khó xử lý này. Và cũng 1 phần là cái tính cách. Chừng nào chưa fix đc thì thấy chưa thoải mái, vẫn bị ám ảnh trong tâm trí. Thế thôi bạn ạ. Bgio con dcm của mình lại liệt cảm ứng lần 2 nên đổi dùng con khác rồi. Vì thế ít vào lgviet. Chắc sẽ có ngày quay lại lg thôi vì vẫn thích lg. Chỉ đáng tiếc g2 hay bị lỗi cảm ứng, còn lại ko chê đc gì nó, nhất là vde pin ảo đã đc sửa tận gốc.

Bác @yeucongnghe có kenerl fix pin ảo và path fix sóng chập chờn cho Rom Cloudy G2 2.2 (4.4.2) không? cho mình xin với. Cảm ơn

Falsh kernel nay hao pin qua.

Sent from my L-01F using Tapatalk

Flash kernel nay hao pin qua.

Sent from my L-01F using Tapatalk

Trang 26 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 16242526