Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 186

Cái này là liệt 1 hàng cảm ứng giữa màn hình đấy chứ có loạn đâu

Mới bị thế này 1 con HTC Desire S. Hên còn bảo hành đúng 1 tháng cty nên xách ra nó thay cái màn hình + cảm ứng. Từ cái màn hình trầy trụa tè le giờ như mới :laugh:

Trích dẫn Gửi bởi Leolone
    Cái này là liệt 1 hàng cảm ứng giữa màn hình đấy chứ có loạn đâu

Mới bị thế này 1 con HTC Desire S. Hên còn bảo hành đúng 1 tháng cty nên xách ra nó thay cái màn hình + cảm ứng. Từ cái màn hình trầy trụa tè le giờ như mới :laugh:
    bạn xem kĩ clip nhé, có đoạn bị loạn cảm ứng, nháy tung lên đấy

chia buồn cùng bác nha máy mới mua vẫn còn bảo hành bac mang ra quán bảo hành xem sao chứ máy móc thế dùng sao dc .Mà máy này bác dùng thấy thế nào sóng sánh ổn định ko bác pin e nó dùng max có dc 1 ngày ko . Mình định mua e nó nhưng nghe đồn về e nó cũng nhiều nên ko giám quyết

Trích dẫn Gửi bởi xlawshp
    chia buồn cùng bác nha máy mới mua vẫn còn bảo hành bac mang ra quán bảo hành xem sao chứ máy móc thế dùng sao dc .Mà máy này bác dùng thấy thế nào sóng sánh ổn định ko bác pin e nó dùng max có dc 1 ngày ko . Mình định mua e nó nhưng nghe đồn về e nó cũng nhiều nên ko giám quyết
    Mình dùng 3 tháng rồi vẫn chưa thấy gì. Trước dùng F320L thì bị. Nói chung giờ quá nhiều người dính lỗi này nên theo mình bác chọn máy khác thì hơn. Sky 870, 910, S4, Z1...

Mua máy sao ko test trên web của docomo , mình cũng mua ở didongviet và đã test trên web của nhà mạng ,nó ra dấu " O " xài đc hơn 3 tháng rồi chả có lỗi gì ,nghe nói ra đâu "∆" hoặc dấu "- " thì vứt

Sent from my LG-F180K using LG Việt mobile app

Đúng ra bạn đừng nên up rom, xài rom stock tốt hơn là up lung tung. Thứ 2, bạn nên mua cục sạc ở trung tâm LG sẽ an toàn hơn là cục sạc tặng. Mình cũng xài g2 DCM như bạn, sạc mua 217k, rom stock, gần 3 tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì, ổn cả.

Trích dẫn Gửi bởi kelweo
    Mua máy sao ko test trên web của docomo , mình cũng mua ở didongviet và đã test trên web của nhà mạng ,nó ra dấu " O " xài đc hơn 3 tháng rồi chả có lỗi gì ,nghe nói ra đâu "∆" hoặc dấu "- " thì vứt

Sent from my LG-F180K using LG Việt mobile app
    bac cho cai link de moi nguoi con tham khảo. Bac dung 3 thang thi song sanh the nao bac dung rom gi co on dinh ko

Trích dẫn Gửi bởi Ku Nam
    Mình dùng 3 tháng rồi vẫn chưa thấy gì. Trước dùng F320L thì bị. Nói chung giờ quá nhiều người dính lỗi này nên theo mình bác chọn máy khác thì hơn. Sky 870, 910, S4, Z1...
    nhưng thua bac trong tam gia 6tr có con nao an dc e no dau .Van biet mua hang dien tu la hen xui chẳng qua muon giảm xuong muc thap nhat thoi chứ ai mua mà chẳng muốn máy ngon chay ổn định

em đã xem và xin chia buồn cùng bác. tỉ lệ con LG bị loạn với liệt cảm ứng là rất cao. nguyên nhân là do lô hàng lỗi vậy mà vẫn có người nói do sạc, do người dùng

Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối