Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9171819
Kết quả 181 đến 186 của 186
    Em cũng bị die giống bác. Phím home và phím back.

Trích dẫn Gửi bởi allvdc
    Đúng ra bạn đừng nên up rom, xài rom stock tốt hơn là up lung tung. Thứ 2, bạn nên mua cục sạc ở trung tâm LG sẽ an toàn hơn là cục sạc tặng. Mình cũng xài g2 DCM như bạn, sạc mua 217k, rom stock, gần 3 tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì, ổn cả.
    Hôm nay thì chính thức liệt 1 hàng phía trên. Và bị mất knock on (dù có vào upgrade 3845#*01# như một số bác hướng dẫn). Thật đau đầu, xách tay với lại xách chân, cạch luôn.

Trích dẫn Gửi bởi allvdc
    Hôm nay thì chính thức liệt 1 hàng phía trên. Và bị mất knock on (dù có vào upgrade 3845#*01# như một số bác hướng dẫn). Thật đau đầu, xách tay với lại xách chân, cạch luôn.
    Lên G4(:

Gửi từ N920F của tui √

Trích dẫn Gửi bởi taihung
    Hi ! mình dùng con g2 docomo này hơn năm mấy hôm nay xảy ra hiện tượng cảm ứng chổ nút back và home k nhạy lúc được lúc k, phím menu bình thường ! có ai bị zậy không và cách khắc phục ! mình knock on mở máy ngay đó vẩn bình thường
    Của bền tại ng nữa, em dùng dcm cũng hơn năm ko sao. Mua máy khác cho vk dùng g2, vk em máu game toàn vừa chơi vừa sạc, sau 2 tháng đứt luôn cảm ứng.

Gửi từ LG-F460K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Điện thoại gì chỉ lo liệt cảm ứng, chán thật, vợ dùng S4 game thoải mái chẳng sao. Mình có con mua ở MSMOBILE bảo hành 2 lần mới đc cái màn ưng ý thì lại oánh rơi 2 lần liệt luôn cảm ứng. Trước dùng con LG L5 E615 rơi như đập đất, câu cá rơi cả xuống nước. CHẳng sao cả! Nản quá tết dương lịch ra mobilecity thay màn cảm ứng bảo hành 6 tháng, ko biết có ra cái gì không?

Đó giờ cứ tưởng DCM G2 của mình là ngon, không liệt. Mới liệt cách đây 2 tháng. Từ nay em chừa hàng xách tay.

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9171819