Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 75
    sao nhiều thông tin thế nhỉ :| cao nhân nào vào cho cái chính xác đi :|

Trích dẫn Gửi bởi Huu NX
    Xác nhận là còn tùy bản rom nữa, mình sạc 1.2 với rom bác Hoàng nova thì khoảng 2,5 tiếng, còn rom lamhoang thì khoảng 4,5 tiếng ...
    Mình xài rom vdt cũng 4,5 tiếng

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Tà
    sao nhiều thông tin thế nhỉ :| cao nhân nào vào cho cái chính xác đi :|
    cái này do cáp nối 100%, mình mua máy tại cellphone S được tặng bộ sạc 1.2A lg, cửa hàng nó nói là zin này nọ, về sạc 6 tiếng mới đầy, quay ra đổi cục sạc 1.8a nhưng vẫn dùng cái cáp bọn nó tặng, thì sạc vẫn 5-6 tiếng mới đầy, vậy là đổi hẳn sang cáp khác, và giờ thì sạc chỉ tầm 1-2 tiếng thôi

Trích dẫn Gửi bởi Justyleo
    cái này do cáp nối 100%, mình mua máy tại cellphone S được tặng bộ sạc 1.2A lg, cửa hàng nó nói là zin này nọ, về sạc 6 tiếng mới đầy, quay ra đổi cục sạc 1.8a nhưng vẫn dùng cái cáp bọn nó tặng, thì sạc vẫn 5-6 tiếng mới đầy, vậy là đổi hẳn sang cáp khác, và giờ thì sạc chỉ tầm 1-2 tiếng thôi
    Bác xài thấy tốn pin không sao em xài thấy hao pin quá. Onl wifi hơn 5' xíu là tụt 1%

Trích dẫn Gửi bởi Thái Trần
    Bác xài thấy tốn pin không sao em xài thấy hao pin quá. Onl wifi hơn 5' xíu là tụt 1%
    chắc máy bạn nguồn ko ổn định hoặc do rom, máy mình pin trâu lắm @@ dùng mãi cho nó hết pin mà chả thấy hết gì, dùng khá nhiều cũng tầm 1,5 ngày, nhưng mình ko chơi game, chỉ lướt web nghe nhạc, hay chụp ảnh và nghe gọi nhiều

chắc máy bạn nguồn ko ổn định hoặc do rom, máy mình pin trâu lắm @@ dùng mãi cho nó hết pin mà chả thấy hết gì, dùng khá nhiều cũng tầm 1,5 ngày, nhưng mình ko chơi game, chỉ lướt web nghe nhạc, hay chụp ảnh và nghe gọi nhiều
    Mình cũng lướt web, FB thoi mà xài từ sáng đến chìu là hết. Chả hiểu sao nua

mình dùng đúng 1 ngày, fb web game đồ tẹt ga, tối khuya về nhà vẫn còn 20%

Mình cũng lướt web, FB thoi mà xài từ sáng đến chìu là hết. Chả hiểu sao nua
    uh thử khôi phục cài đặt gốc xem, sạc chuẩn 100% pin thì sạc thêm 15 phút nữa cho no pin, xong dùng thử 1 ngày xem,

uh thử khôi phục cài đặt gốc xem, sạc chuẩn 100% pin thì sạc thêm 15 phút nữa cho no pin, xong dùng thử 1 ngày xem,
    Nãy giờ chỉ có lên đây cmt k thôi mà ăn gần 5% roi đấy bác. Không biết sao khắc phục đc nữa

Nãy giờ chỉ có lên đây cmt k thôi mà ăn gần 5% roi đấy bác. Không biết sao khắc phục đc nữa
    còn hạn bảo hành thì mang ra đổi con khác, máy mình mua bên cell vẫn còn hạn 1 đổi 1 trong 10 ngày, nhưng dùng thấy ổn định pin khỏe nên chả thèm đổi.

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối