Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 76
    đang dùng rom VDT V4 và thấy mọi thứ đều ổn, ngoại trừ 2 điểm sau,
    - mỗi lần tắt máy khởi động lại là phải vào chuyển 2g/4g chọn lại mạng mới lên sóng,
    - máy thỉnh thoảng báo lỗi này, ko biết là lỗi gì

Trích dẫn Gửi bởi GuenKan
    Onscreen đc bao lâu vậy bạn
    cái này tôi không rõ, ở đây ghi "1d 10h 17m 5s on battery", không hiểu nó tính kiểu gì

Có bro nào biết cách up video lên facebook từ con G2 DCM không.mình hỏi rất nhiều nhưng ko ai biết,thanks

Trích dẫn Gửi bởi tuyet_hay_roi
    1 ng nói bản quốc tế 1 ng nói bản docomo

Sent from my L-01F using Tapatalk
    :laugh: chả hiểu

CM11 :laugh:. Ko biết các bn như nào mà mình chỉ ko thích cái kiểu hiện thì led thông báo vs led nguồn của rom này =.=. Led thông báo lúc sạc pin nó cứ sáng chứ ko nhấp nháy, led nguồn thì gọi đến ms sáng, còn lại ko sáng =.=

Từ lúc mua tới giờ vẫn dùng VDT V2, ngoại trừ lỗi blue handhell với ko dùng đc cái đầu cắm cho thẻ nhớ ngoài (ko quan trọng lắm) thì dùng rất okie

Trích dẫn Gửi bởi thqt1b
    Nhưng nghe nói là fai fix lỗi tè le nhỉ ???
    chang fai fix ji ca

Gửi từ L-01F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi dig31
    Từ lúc mua tới giờ vẫn dùng VDT V2, ngoại trừ lỗi blue handhell với ko dùng đc cái đầu cắm cho thẻ nhớ ngoài (ko quan trọng lắm) thì dùng rất okie
    Khi bạn xài gần hết bộ nhớ trong, bạn sẽ thấy cái USB đó hữu dụng nhé. Với mình mà nói, 32 gb không là gì cả !!!. Mình chép 1 bộ phim vào bộ nhớ đã là ~~10Gb rồi. Mình đang dành tiền ra mua 1 cái thẻ 64Gb nữa kìa.

Trích dẫn Gửi bởi thqt1b
    Khi bạn xài gần hết bộ nhớ trong, bạn sẽ thấy cái USB đó hữu dụng nhé. Với mình mà nói, 32 gb không là gì cả !!!. Mình chép 1 bộ phim vào bộ nhớ đã là ~~10Gb rồi. Mình đang dành tiền ra mua 1 cái thẻ 64Gb nữa kìa.
    Dùng hết bộ nhớ ah? Bạn cài đặt gì mà cần đến hơn 20gb vậy? Phim thì vào hdviet xem nếu có wifi, còn tìm mấy phim brip hay dvdrip khoảng 2gb (thế là cũng được vài phim rồi), xem xong xóa đi và copy phim khác chứ bạn để lưu cữu trong máy thì có 500gb cũng chả đủ. Còn bạn bảo copy cái phim 10gb và xem bằng cái màn hình 5.2' này để làm gì? Hù thiên hạ chăng?

Đang ở
    738 Quang Trung Hà Đông
    Trích dẫn Gửi bởi dig31
    Dùng hết bộ nhớ ah? Bạn cài đặt gì mà cần đến hơn 20gb vậy? Phim thì vào hdviet xem nếu có wifi, còn tìm mấy phim brip hay dvdrip khoảng 2gb (thế là cũng được vài phim rồi), xem xong xóa đi và copy phim khác chứ bạn để lưu cữu trong máy thì có 500gb cũng chả đủ. Còn bạn bảo copy cái phim 10gb và xem bằng cái màn hình 5.2' này để làm gì? Hù thiên hạ chăng?
    Ồ, nói gì lạ thế, bạn thấy có fim FHD nào mà <8Gb chưa? Còn nếu cho rằng ko cần xem fim cỡ vậy thì bạn nên thay đt khác. Mình cha cần hù dọa ai cả, việc đó hãy để cho con G2 của mình làm. Còn khoản game, bạn thử dồn FF14, NFS, AP8,.. xem dc hơn chục Gb chưa? Rồi còn nhạc + hình ảnh, ứng dụng office,.... Bạn chưa tính ra sao? 32 có là gì đâu? Huống hồ bị lấy đi 10gb cho HĐH rồi. Mình chuyển qua G2 vì cây 5S - 32 gb của mình chưa ko đủ dữ liệu mình cần đó bạn. Người ta ko tạo ra USB OTG 128Gb nếu ng ta ko nghiên cứu nhu cầu thị trường bạn à.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối