Ace ở box LG G2 này chắc ai cũng đang xài LG G2 nhỉ? Mình hỏi một câu hơi ngớ ngẩn nhưng thế theo các bạn thì LG G2 này nó có điểm gì hay hơn các con smartphone cao cấp khác? Cũng như các bạn chưa mua LG G2 và đang có ý định sở hữu nó thì mình nghĩ là bài viết này của mình sẽ hữu ích cho các bạn
Mình có trích dẫn từ 1 bài đánh giá khá là chi tiết của 1 trang đánh giá công nghệ khá uy tín:

Đối với những ai yêu thích phim ảnh, ca nhạc của Hàn Quốc thì cũng sẽ không xa lạ gì với những dòng điện thoại của Hàn Quốc như Samsung,LG rồi. Hôm nay tôi muốn đề cập đến LG G2 một trong những siêu phẩm vừa được ra mắt cách đây không lâu của hãng điện thoại nổi tiếng LG
Phần mềm

LG G2 được cài sẵn phiên bản Android 4.2.2 với giao diện Optimus UI đặc trưng và 2 chủ đề đi kèm. Optimus UI của LG có phần tương tự như TouchWiz của Samsung với màu sắc tươi tắn, tạo cảm giác thoải mái và dễ nhìn hơn.

Optimus UI gọn gàng và dễ nhìn​
“Ảnh đánh giá LG G2”

Ngoài ra, có một tin mừng cho các fan Android đó là LG G2 đã có thể nâng cấp lên phiên bản Kitkat 4.4.2. Tăng thời gian sử dụng của G2 lên và còn tối ưu được các tính năng của LG G2. Lựa chọn LG G2 để mua, đó là một quyết định đúng đắn cho bạn, còn nếu bạn là một người dùng "khó tính"? Mình nghĩ rằng LG G2 cũng sẽ đáp ứng được những yêu cầu mà bạn cần đấy

Trích dẫn từ bài viết Đánh giá LG G2 của luonggiaviet.com, nếu bạn quan tâm có thể vào bài viết sau để xem bản đầy đủ hơn