Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

tu vấn chọn mua g2 docomo ơ hà nội

Hiện tại mình muốn mua một em g2 docomo ơ ha nội mình đang ban khoan ơ cellphones msmobile và di động thông minh thương gia nào kèm phụ kiện tốt vậy anh em. Với lại cửa hàng nào giá hợp lý nhất .một thac mắc nữa là pin của em nó la 2900 vậy pin khác có thay được không. Rom có ho tro cho dcm không song có khỏe ko

mình nghe nhiều phốt của cell nên khuyên bạn đừng nên mua ở đấy, t6 tuần trước mình xúc em này ở msmobile rồi, thái độ tương đối tốt, nhân viên kỹ thuật khá là nhiệt tình, mấy hôm nữa mình đến lấy hộp + làm lại rom, nếu thái độ vẫn tốt như lúc mua máy thì sẽ đặt niềm tin tưởng lớn ở đây, còn didongthongminh thì mình ko biết rõ lắm vì chưa mua bao giờ. Khuyên bác nên mua ở ms

G2 docomo bên mình ngày kia về giá 6tr600. Nếu bác tin tưởng mời bác ghé qua cửa hàng tham khảo máy tại chỗ mình.

dự kiến trong tuần này sẽ rước em ay về mà.nguyen tú 6.6 nghe hấp dẩn qúa

Trích dẫn Gửi bởi thaihoang11101989
    mình nghe nhiều phốt của cell nên khuyên bạn đừng nên mua ở đấy, t6 tuần trước mình xúc em này ở msmobile rồi, thái độ tương đối tốt, nhân viên kỹ thuật khá là nhiệt tình, mấy hôm nữa mình đến lấy hộp + làm lại rom, nếu thái độ vẫn tốt như lúc mua máy thì sẽ đặt niềm tin tưởng lớn ở đây, còn didongthongminh thì mình ko biết rõ lắm vì chưa mua bao giờ. Khuyên bác nên mua ở ms
    MSmobile là cửa hàng bán điện thoại xách tay hàng đầu ở VN từ trước đến giờ, đc đưa lên VTV2 mấy lần rồi --> uy tín cao nhất, đáng tin cậy nhất. Còn những nơi khác mới xây dựng thương hiệu còn cần kiểm chứng dài dài.

muốn bán được nhiều hàng thì ngoài giá cả ra người mua hàng còn quan tâm đến chế độ bảo hành và hậu mãi,nói bảo hành tốt đấy nhưng khi mang máy đến cứ để bao nhiêu ngày,rồi khất lần..rồi đổ cho lỗi người dùng...,tâm lí khách hàng chỉ cần 1 lần như vậy là chán ngán lần sau đầu ra đi không thèm ngoảnh lại.

Vote cho MSmobile

toàn bọn chân gỗ vào bình loạn , cái 4rum này toàn chân gỗ của 1 vài của hàng :laugh:

Trừ mình nhé,trước mình toàn mua của Trungmobile,4 chiếc của novo29,lần đầu mình ship hàng TTmobile nhưng khá hài lòng về phong cách và chất lượng máy.

vote cho msmobile

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối