Trang 44 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 344243444546 ... CuốiCuối
Kết quả 431 đến 440 của 535
    Cảm ơn bác Hoàng Nova. Mình đã up bản Rom này được 3 ngày và thấy đây là bản Rom ổn định nhất từ trước đến nay. Pin tốt, sóng sánh ổn, không phải bật roaming nhưng có một điều là mất đi bàn phím LG, điều mình thích nhất trong các dòng máy.
    Bác cho hỏi có cách nào lấy lại được bàn phím LG không ạ?

Tình hình up rom bản này rồi nhưng có điều do máy hay do rom. Khi vào danh bạ bấm chữ tt thì nó ra là th

Trích dẫn Gửi bởi truong511134
    Tình hình up rom bản này rồi nhưng có điều do máy hay do rom. Khi vào danh bạ bấm chữ tt thì nó ra là th
    Do cái app labankey nhé

Bản này pin trâu,mát, ổn định. Có điều không dùng đưọc xcam mới nhất và chơi game hơi lag xiú, mặc dù test antutu dc 41k5

ai có mod sytem ui với thanh navi cho rom này không cho em xin với ak

các bác cho em hỏi sao e flash file đầu đủ giao diện LG mà ko có theme G3 vậy hjx, bác nào có bản fix có theme G3 share e với ạ

Các bác ơi giúp với, hôm qua e mới mua con g2 docomo ở moblecity về lắp sim vào thì khi gọi điện nó hiện lên lỗi không may quy trình com.android.phone đã dừng. Giờ phải làm thế nào để gọi điện bình thường ạ?

Trích dẫn Gửi bởi phùng quang huy
    Các bác ơi giúp với, hôm qua e mới mua con g2 docomo ở moblecity về lắp sim vào thì khi gọi điện nó hiện lên lỗi không may quy trình com.android.phone đã dừng. Giờ phải làm thế nào để gọi điện bình thường ạ?
    Bạn chuyển sang dùg rom khác đi. Sang topic Cloudy rom cho các dòng g2. Up rom Cloudy G3 2.0 mới nhất đó

Sent from my LG-G2 using Tapatalk

E đang dùng rom 4.2.2 VDT super lite. Muốn up rom này làm thế nào hả mấy bác

Giờ mới qua room này dùng thử nhưng sao cpu nóng vậy các bác nhỉ

Trang 44 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 344243444546 ... CuốiCuối