Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 92
    Trích dẫn Gửi bởi lovehuong2
    Mọi lần xem chưa thấy nứt, hôm nay thì của em cũng nứt cmn luôn rồi. Cả trên lẫn dưới, thật là pro.

Gửi từ LG-F460K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    chuẩn là nứt mic cả trên và dưới nghe nói lô đầu của màn cái nào cũng bị vậy. con D855 tui cũng bị cả trên và dưới.

Xui cho thớt rồi.
    Em vừa dùng vừa phá nhưng vẫn xài ngon
    Nhưng dù gì cũng có phần đúng (

mình xài cả 3 đời Lg G e970 AT&T, LG G2 docomo, và đg xài G3 V985 .con LG G xài 3 năm , té nhiều vẫn ok, con docomo bệnh chung liệt hàng ngang ở nút volume, G3 xài chưa thấy ai bị. có bác bị thôi. chia buồn.

hy hữu thôi, em bán con này hơn năm rồi chưa thấy như G2

May em bi liet cam ung thanh trang thai roi cac bac bao em phai lam sao

Liệt thì thay cảm ứng mới hoặc sống chung với lũ thôi bạn

ai có con nào G3 d855 main sống, hỏng màn k để lại cho mình
    0.9.7.4.4.1.9.3.6.0

Máy em dạo này sạc qua đêm sáng ra màn hình bị đơ đơ, thỉnh thoảng nhảy lung tung. Nhưng khi pin xuống còn cỡ 70% thì hiện tượng này không còn nữa. Có bro nào bị như mình không? Bro nào biết cách xử lý xin giúp đỡ.

Thanks các bro

Mình đang cũng xài 3 em LG và mua giùm cũng 3 em.
    LG G F160 Optimus - Em này đột tử chỉ trong hơn tháng đầu. Chuẩn luôn 3 giai đoạn: Nóng, cực kỳ nóng luôn, màn hình tự sáng rồi treo, tắt k được, k thao tác gì được, đè phím nguồn cũng không được. Giai đoạn 2 là cắm sạc loạn cảm ứng (nguồn hãng). Và đoạn cuối là liệt cảm ứng 50% dưới, phải dùng 2 app là Xoay màn hình và Phím điều hướng ảo, để thao tác nửa màn hình nào thì lật nửa cái đó lại.

Tiếp là LG G2 - Em này vừa thôi nôi thì mất, ngoài lỗi thi thoảng tự reset thì chưa thấy bệnh gì.

LG G3 - Liệt / loạn cảm ứng sau 6 tháng, lúc bị lúc không, nên k thể xem là liệt được mà kiểu như bấm k ăn, tình trạng kéo dài và ngày càng phổ biến với tần suất cao, từ tuần vài lần đến ngày vài lần, đến nửa năm nữa gần 1 năm thì cho vào tủ luôn, vì nhiều lúc chat hay game mà đơ đơ cảm ứng bấm k ăn nhập gì rất là bực mình, nhiều khi có cuộc gọi mà bấm không được mới ức chế, thường phải reset cứng mở lại, giờ lôi ra vọc thi thoảng cũng bị ít nhiều.

3 em mua giùm thì chưa thấy gì, nữ xài chắc kỹ, góc bo bo G3 nhìn nữ tính phết...

em khẳng định với bác là G3 ko bị lỗi liệt cảm ứng
    em bán hơn năm nay chưa thấy có hiện tượng lỗi hàng loạt chỉ là tỉ lệ nhưng cũng thấp
    G3 bị nứt mic, pin bị lỗi nhưng pin thì sữa được
    nói chung tầm giá thì G3 tương đối ổn

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối