Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 58 của 58
    thay pin mơi xem sao?

máy e thì đang xài bt - ngứa tay đem root cài game cho con vk nó chơi, ai ngờ root xong nó sinh bệnh, xài hơi nóng tí là nó rs lại liên tục ( mà mau nóng máy lắm ) đọc trên này thấy nhìu bác bảo pin hư, thay pin về rồi nó vẫn bị, giờ e đang đau đầu ko bik bị j, có khi nào e root xong nó bị lỗi room ko, đang xài room gốc.

Trích dẫn Gửi bởi bác sĩ mobile
    Khi nào bạn về qua mình kiểm tra cho nhé, mình nhớ không nhầm thì cây thỉnh thoảng khởi động lại là cây mình giữ kiểm tra 2 ngày không ra bệnh và chưa xử lý pin, còn viên pin xử lý xong bạn lắp cho cây khác mà
    ko phải bác ah. cái hôm e mang đến bác xử lý pin roài bác sửa luôn cái loa trong của con qmobile của e ấy. khổ e công tác tận trong nam. tháng 8 mới về.

Trích dẫn Gửi bởi quocphu56
    ko phải bác ah. cái hôm e mang đến bác xử lý pin roài bác sửa luôn cái loa trong của con qmobile của e ấy. khổ e công tác tận trong nam. tháng 8 mới về.
    À, vậy là mình nhầm sang bạn khác, sorry bạn nhé. Khi nào về HN ghé qua mình kiểm tra cho nhé

may mình dạo này cũng hay bị reset, reset lên màn hình lock rồi tự động reset tiếp, mình đang dùng rom cloudy v2.3, có chơi game. Do pin hay do đụng app, rom nhỉ?

Hoá ra mình cũng bị lỗi này! chụp ảnh xong, share ảnh qua gmail bằng 3g, xong nó sập nguồn khởi động lại liên tục, không lên nữa! Về cắm sạc lại lên, rút sạc lại sập! sạc lên 100% rút ra bị sập, khởi động lại còn có 50%! máy mua đc 1 năm! Hic! có phải do pin không các bác?

Trích dẫn Gửi bởi HLACOM
    Hoá ra mình cũng bị lỗi này! chụp ảnh xong, share ảnh qua gmail bằng 3g, xong nó sập nguồn khởi động lại liên tục, không lên nữa! Về cắm sạc lại lên, rút sạc lại sập! sạc lên 100% rút ra bị sập, khởi động lại còn có 50%! máy mua đc 1 năm! Hic! có phải do pin không các bác?
    Thay cục pin khác đi mình mua 3 cục pin su cua

Kết luận: do pin bị tèo! nguyên nhân: dùng sạc bừa bãi và do LG tệ về khoản ổn định nguồn, anh SAM trân bò hơn khoản này!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456