Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Hình như có phím Home cứng và G3 kô nhét phím ảo vào màn hình như G2 , điểm này là mình khoái nhất .
    Mép viền hai bên và mép trên mép dưới nhìn mỏng kinh , dù G3 5,5 Inch nhưng hứa hẹn sẽ rất gọn , chắc nó to cỡ con Sony Z2 là cùng ( Sony Z2 5,2 Inch mà nhìn kềnh càng quá mất đẹp , G2 cũng 5,2 Inch mà nhìn gọn hơn Sony Z2 nhiều ) , Lg làm điều này thật tốt .
    Lại còn có bộ nhớ trong 64 Gb nữa , tha hồ mà lưu trữ .
    Màn hình chắc đẹp khỏi chê nhưng 5,5 Inch mà dùng Quad Hd thì có lẽ kô cần thiết lắm , máy sẽ nặng và hao pin hơn , Full Hd là quá đẹp rùi .
    Cuối cùng là Pin , vấn đề muôn thuở của Smart Phone , hy vọng em G3 này Pin khủng khủng một chút .

Nếu được như bác nói kiểu gì em cũng gom lua. Toàn nhưng dặc điểm e kết. Đang dung g2 qua ngon rồi ghét nhất mấy cái phím ảo

Trích dẫn Gửi bởi hainguyen
    Bác dùng mức độ như nào để pin dc 2 ngày. Làm con g2 đi bác ko phải hối tiếc về pin. Tuy 5.2inh nhưng đảm bảo bác máy chỉ bé bằng những dòng 4.7inh. Nghe gọi ko nghịch gì đảm bảo bác dc 4 ngày. Còn dùng nhiều hay it thì dc 1 đến 2 ngày. Tùy vào mức độ. Nhưng e đảm bảo bác nghic tẹt bô từ sáng đến tối ko hết pin. G2 rom gốc onlie 8 tiếng bác có rảnh rỗi 8 tiếng trong 1 ngày nghich nó mới hết pin bác ạ còn rom tối ưu rồi onlie đến 9 tiếng. Đảm bảo bác ko hối hận về pin.
    Đâu bác giới thiệu em cái rom 9 tiếng nào, em xài bản F320K nha..khi nào có đk đổi sang bản qt xài.

Trích dẫn Gửi bởi Sang Tiêu
    Hình như có phím Home cứng và G3 kô nhét phím ảo vào màn hình như G2 , điểm này là mình khoái nhất .
    Mép viền hai bên và mép trên mép dưới nhìn mỏng kinh , dù G3 5,5 Inch nhưng hứa hẹn sẽ rất gọn , chắc nó to cỡ con Sony Z2 là cùng ( Sony Z2 5,2 Inch mà nhìn kềnh càng quá mất đẹp , G2 cũng 5,2 Inch mà nhìn gọn hơn Sony Z2 nhiều ) , Lg làm điều này thật tốt .
    Lại còn có bộ nhớ trong 64 Gb nữa , tha hồ mà lưu trữ .
    Màn hình chắc đẹp khỏi chê nhưng 5,5 Inch mà dùng Quad Hd thì có lẽ kô cần thiết lắm , máy sẽ nặng và hao pin hơn , Full Hd là quá đẹp rùi .
    Cuối cùng là Pin , vấn đề muôn thuở của Smart Phone , hy vọng em G3 này Pin khủng khủng một chút .
    ko biết có lần xem ở youtube pin nó 3400mha hay gì đó ko chắc lắm

Trích dẫn Gửi bởi vn2210
    Đâu bác giới thiệu em cái rom 9 tiếng nào, em xài bản F320K nha..khi nào có đk đổi sang bản qt xài.
    Bác qua đây ngâm cứu đi rối mua bản QT là vừa
    http://lgviet.com/forum/threads/roo...-rat-khoe-cac-bac-nhe-on-screen-dc-8h-a.6711/

Hóg g3 lâu r. Đợi ra là múc liền. Đag dùg g2 đây

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123