Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Knock on lg g3 cat6?

do màn . đem bảo hành thì lên hẵn lg mà bảo hành . đưa cho tụi viettel làm gì

Trích dẫn Gửi bởi Paulter Le
    do màn . đem bảo hành thì lên hẵn lg mà bảo hành . đưa cho tụi viettel làm gì
    g3 cat6 có đc bh chính hãng ở vn đâu bác. Với lại bác kia bảo viettopcare chứ ko phải viettel :laugh:

Trích dẫn Gửi bởi aladin.huy1
    g3 cat6 có đc bh chính hãng ở vn đâu bác. Với lại bác kia bảo viettopcare chứ ko phải viettel :laugh:
    :laugh mang vào lg kêu nó thay màn G3 rồi trã tiền cho nó là xong mà :laugh

Em trót thay ở viettopcare rồi bác ạ!

Chưa gì bác vội phán tội rồi, cũng có thể bị xung đột mà. Mất knock on là chuyện thường bạn ơi.
    Bạn gu gồ fix knock on LG là ra 1 đống. Dễ dễ là fix = 3845 update touch. Hoặc dùng widget launcher pro hoặc eidt smali...bạn nên thử hết rồi tính tiếp chứ.
    Mà bạn cũng nên kiểm tra lại màn cho chắc ăn, kiếm người nào dùng chung dòng mà so sánh, cửa hàng cũng hay qua mặt khách hàng vụ này lắm...

Trích dẫn Gửi bởi aladin.huy1
    Con của bác lên lại rồi à ? sorry mình xem lại các thông báo mới thấy câu hỏi của bác. Do đây là cách của ông anh dùng để kiếm cơm nên mình không thể share rộng rãi được. Nếu có duyên gặp nhau thì hay hơn, mình vẫn hỗ trợ anh em LG hết mình. Dù sao cũng mong bạn thông cảm nhé !!!

Trích dẫn Gửi bởi ProReturn
    Con của bác lên lại rồi à ? sorry mình xem lại các thông báo mới thấy câu hỏi của bác. Do đây là cách của ông anh dùng để kiếm cơm nên mình không thể share rộng rãi được. Nếu có duyên gặp nhau thì hay hơn, mình vẫn hỗ trợ anh em LG hết mình. Dù sao cũng mong bạn thông cảm nhé !!!
    À vừa lên lại đc vài ngày bác . Con máy chết đúng 2 tuần đi thầy thuốc nhiều nơi và cái kết phải bung máy mới cứu đc

Vay la mung roi. Con L va K nghe noi de cuu, con con S thi kho cuu hon. Ong ban bi toi noi phai bung may noi pinout la thay nang roi.