Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 112
    Đang ở
    Hanoi
    thanks anh hoang

Bác hoàng xem fix hiện chung icon 3g và wifi luoin ạ,

đúng rồi kết nối wifi nhưng 3g vẫn hiện bạn @hoangnova ơi, sao thấy isai cảm ứng cứ đơ đơ nhỉ, hay là do mình vẫn xài miếng dán màn hình theo máy ???

Thanks bác @hoangnova
    Tôi mới up rom này hôm qua, cảm nhận là mượt, sóng gió khỏe, pin tốt.
    Có 1 số lỗi sau: đôi khi từ màn hình home vào app drawer bị lag khoảng 1s apps mới hiện ra, khi tắt vị trí thì icon vẫn còn hiện trên status bar.
    Google Now không sử dụng đc.
    Launcher dạng 5 cột và không cho tùy chỉnh nên những app có widget 4 cột như facebook không để hiện đầy trên màn hình dc.
    App drawer khi chuyển từ hiện thị 5 cột sang 4 cột (nhỏ -> lớn) thì icon apps nó lớn hơn rất nhiều không cân đối với màn hình.

Đang ở
    http://locnuocgiadinh.vn
    Sao cái cột sóng nó có 4 cây afh sao k phải là 5 trời hả hoàng navo! T thấy b up xong nó cũng chỉ có 4 thui nhưng hình phía dưới là 5! có bí quyết gì nữa hả

anh ơi, rom này file System UI trong app không có vậy ạ. nó là file nào thế a.

chức năng quick remote không hoạt động được bạn

Cám ơn bác @hoangnova nhé. Em dùng thì thấy good lắm rồi ạ, có thể nhu cầu của em chưa cao lắm nên chưa thấy lỗi gì cả hehe

Mình làm theo hướng dẫn và root, update rom thành công nhưng sao không có sóng nhỉ? AE nào biết chỉ giúp mình với.

Trích dẫn Gửi bởi truong511134
    Mình làm theo hướng dẫn và root, update rom thành công nhưng sao không có sóng nhỉ? AE nào biết chỉ giúp mình với.
    Bác xem Video chi tiết này nhé xem có giúp gì được bác không http://lgviet.com/forum/threads/huong-dan-bang-video-up-rom-g3-isai-len-sphinx-v2b.34854/

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối