Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 112
    Trích dẫn Gửi bởi truong511134
    Mình làm theo hướng dẫn và root, update rom thành công nhưng sao không có sóng nhỉ? AE nào biết chỉ giúp mình với.
    Chuyển sang 2G thử xem

Mình vừa up lên xong hôm nay, rất mượt, thanks bác Hoàng nhé. Hi vọng một ngày bác làm đc rom 5.0 cho e nó

mình làm đến đây thì bấm nút vàng trên plash tool nó báo thế này, driver nhận đầy đủ hết rồi:

Trích dẫn Gửi bởi tran vu thang
    mình làm đến đây thì bấm nút vàng trên plash tool nó báo thế này, driver nhận đầy đủ hết rồi:
    Lỗi trên là do bác chạy lại cái file tot đã Hack. Bác chạy trên file chưa hack là bình thường. Tốt nhất bác lưu file tot nguyên bản. Mỗi lần tot lại là 1 bản copy file sau khi chạy bằng D802TOT.exe không còn được nguyên bản nữa. Nếu bác chạy lại bằng file đã hack nó báo lỗi như hình

thanks bác, đã lên v2b, dùng từ trưa bản v2b mới chỉ thấy máy hơi nóng, còn lại ổn, máy ảnh thiếu chụp ảnh bằng giọng nói và bằng cử chỉ tay

thanks bác Hoàng em đã thử và đã thành công chúc bác nhiều sức khỏe để làm rom cho anh em !

Ủa rùi các bác có bị 4 cột sóng chứ không phải là 5 cột sóng như bình thường không?

máy mình khi mua đã up rom Sphix G3 Isai v2b ESA XX; làm sao mình biết là version này là mới nhất chưa, hay fix thêm

Trích dẫn Gửi bởi võ linh tâm
    máy mình khi mua đã up rom Sphix G3 Isai v2b ESA XX; làm sao mình biết là version này là mới nhất chưa, hay fix thêm
    Chắc là mới nhất rồi bác

Trích dẫn Gửi bởi Sida
    Cái miniview bật thế nào vậy mn?
    Chưa hiểu ý bác hỏi là gì

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối